Help Cách pay ở filesonic

zdragon_94

Senior
Reactions
122
MR
0.003
Mình đang chiến ở filesonic
tình hình là sắp lãnh lương rồi (lần đầu)
Mình rất lo là k biết cái số Z ở webmoney với ở filesonic nó có cùng k ( mặc dù mình paste tuy nhiên vẫn sợ sợ à ^^ )
Cho mình hỏi quy trình pay ở filesonic qua wmz.. rồi qua exchange.vn như thế nào... có khi nào filesonic nó pay cho tài khoản wmz k ..huhu .. sợ lắm !

có phải ý bạn là điền tài khoản thanh toán làm sao đúng không :D
tài khoản dạng Zxxxxxxxxx , yên tâm chờ $ về , có WMZ rồi , bán cục đấy cho mấy bác exchange các bác ấy sent VND vào thẻ ATM cho chú ;)

---------- Post added at 10:45 PM ---------- Previous post was at 10:42 PM ----------

Pay cũng như PP thôi thứ sáu hàng tuần :|
thứ 4 chứ bác

Last edited by a moderator:
Filesonic pay lúc 5-7h sáng T4 nha bạn, điền đúng payment account theo kiểu Zxxx.. là yên tâm sẽ có $ nha ;). Chúc bạn kiếm được thật nhiều $$ nhé.

FSN kiểm duyệt số tiền trong TK vào cuối ngày thứ 6, nếu TK có số $>= 15 thì sẽ đc pay, không thì tuần sau lại tiếp tục.....Và pay chính thức (tiền đến tài khoản của mình) vào sớm ngày thứ 4

tks các bạn hỳ ...cứ thử đã chờ thử xem ^^ .. rớ là phải chờ tuần sau hiện giờ là thứ cn mà còn thiếu 0,5$ nữa

add wmz vào có gì đâu mà run hả bạn :D cứ copy paste purse là chính xác nhất khỏi phải rê chuột tô đậm :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week