Help Cách phân biệt ga up lên content

nnld218

Hero
Reactions
369
MR
0.077
Ai cho em hỏi làm sao phân biệt ga content up lên từ hosted = blog hoặc website nhỉ ?
Cái nào an toàn hơn :D

up lên đc là gà ct và ko có mail như các bạn seach trên gg nó chỉ có 1 mail thông báo là tk thanh toán thay đổi tuy nhiên nếu blog mà ko hiện qc và qc đó lại ko active có nghĩa là cái ct đó đang có vấn đề chỉ vậy thôi

up lên đc là gà ct và ko có mail như các bạn seach trên gg nó chỉ có 1 mail thông báo là tk thanh toán thay đổi tuy nhiên nếu blog mà ko hiện qc và qc đó lại ko active có nghĩa là cái ct đó đang có vấn đề chỉ vậy thôi
Thế fix sao bác?

Thế nếu up lên = web là có mail thông báo hả bạn ?

tức là thế này, từ web lên thì sẽ có mail.
Còn từ host sang content thì không có mail.
Còn về cơ bản thì lên từ đường nào cũng như nhau là GA content.
ok đúng k ạ.

Hi. E có một con GA host chơi youtube nhưng lập từ năm 2013 rồi, e tính nâng con đó lên content. định add web vào để nâng, ko biết thế có tốt k nữa.

tức là thế này, từ web lên thì sẽ có mail.
Còn từ host sang content thì không có mail.
Còn về cơ bản thì lên từ đường nào cũng như nhau là GA content.
ok đúng k ạ.
căn bản sẽ có 3 loại mail cho 3 kiểu trên
- từ web lên có mail và có những 2 mail
- từ hot lên có mail nói bạn treo app
- từ blog lên có mail bào thanh toán thay đổi
=> cái nào cũng có mail chỉ là nội dung mail khác nhau

Nếu GA chuẩn content thì sẽ là content 68% trong thông tin tài khoản còn upgrade lên thì có thêm dòng content host

Nếu GA chuẩn content thì sẽ là content 68% trong thông tin tài khoản còn upgrade lên thì có thêm dòng content host. Ngoài ra, trong mail chúc mừng adsense sẽ cáo báo reg web. nếu thấy thư reg từ youtube, blogger thì là ac nâng

Nếu GA chuẩn content thì sẽ là content 68% trong thông tin tài khoản còn upgrade lên thì có thêm dòng content host. Ngoài ra, trong mail chúc mừng adsense sẽ cáo báo reg web. nếu thấy thư reg từ youtube, blogger thì là ac nâng
Cái này em thấy không đúng nhé, hiện tại e cũng chưa xác định được chính xác nó như thế nào nếu không check mail nhưng em có 1 con reg từ website 100% không hề đụng đến Youtube nhưng vẫn có chữ bôi vàng kia, có thể là dòng chữ mà bác đang nói đến.

Tương tự e có 1 tài khoản Youtube riêng nó cũng có dòng chữ đó, chỉ khác mỗi góc trên cùng bên phải gần email nó có thêm chữ Hosted account để phân biệt thôi.

Cái này em thấy không đúng nhé, hiện tại e cũng chưa xác định được chính xác nó như thế nào nếu không check mail nhưng em có 1 con reg từ website 100% không hề đụng đến Youtube nhưng vẫn có chữ bôi vàng kia, có thể là dòng chữ mà bác đang nói đến.

Tương tự e có 1 tài khoản Youtube riêng nó cũng có dòng chữ đó, chỉ khác mỗi góc trên cùng bên phải gần email nó có thêm chữ Hosted account để phân biệt thôi.
View attachment 67952
Lạ nhỉ

Announcements

Forum statistics

Threads
421,093
173,163
Latest member
blovecoin

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week