Solved Cách rút tiền Paypal về thẻ Visa?

Status
Not open for further replies.

teamsales06

Senior
Reactions
172
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
Mình đọc trên PP thấy bẩu o cho rút về thẻ Visa đối với các TK ở VN, vậy mà vẫn thấy các đồng chí MMO bẩu rút được về thẻ Visa nọ kia.
Vậy muốn hỏi các bạn qua mặt PP kiểu gì ạ? hướng dẫn mình để mở mang đầu óc với ạ.

Last edited by a moderator:
Mình đọc trên PP thấy bẩu o cho rút về thẻ Visa đối với các TK ở VN, vậy mà vẫn thấy các đồng chí MMO bẩu rút được về thẻ Visa nọ kia.
Vậy muốn hỏi các bạn qua mặt PP kiểu gì ạ? hướng dẫn mình để mở mang đầu óc với ạ.
thực ra là rút về ngân hàng việt nam , có điều một số ngân hàng khi phát hàng visa thì họ lấy số thẻ làm số tài khoản nên nó thế

qua mặt hã tự nhủ mình nếu qua mặt được thằng PP thì cũng có đứa khác qua mặt vậy thì PP còn ăn uống gì nữa .Nghĩ mẹ nó cho rồi

Nói cái gì vậy :O
Vẫn rút đều mà ?

Nói cái gì vậy :O
Vẫn rút đều mà ?

rút về NH thì OK nhưng vấn đề là rút trực tiếp về số thẻ Visa cơ ạ

- - - Updated - - -

thực ra là rút về ngân hàng việt nam , có điều một số ngân hàng khi phát hàng visa thì họ lấy số thẻ làm số tài khoản nên nó thế

cái này lần đầu tiên mình nghe thấy, hix số thẻ = số tài khoản

- - - Updated - - -

các bank được hỗ trợ tốt nhất khi verify paypal theo thứ tự:
1/ ACB(VISA PREPAID ưu tiên) 16 số trên thẻ cũng là 16 số tài khoản ngân hàng
2/ EXIMBANK
3/TECHCOMBANK
4/SACOMBANK

nguồn: http://mmo4me.com/showthread.php?20732-PAYPALDANG-KY-VERIFYxac-minh-RUT-TIEN

visa để verify + rút $ thôi. Hoặc bạn verify rồi add ATM thừong cũng đc

các bank được hỗ trợ tốt nhất khi verify paypal theo thứ tự:
1/ ACB(VISA PREPAID ưu tiên) 16 số trên thẻ cũng là 16 số tài khoản ngân hàng
2/ EXIMBANK
3/TECHCOMBANK
4/SACOMBANK

Trước mình làm thẻ ở ACB ver pp xong dùng 1 thời gian dài nhưng giờ mất thẻ rồi rút $ về bank xong mang CMND ra bank rút $ đc đúng ko bạn?

Trước mình làm thẻ ở ACB ver pp xong dùng 1 thời gian dài nhưng giờ mất thẻ rồi rút $ về bank xong mang CMND ra bank rút $ đc đúng ko bạn?

A ra xin cấp thẻ mới cho nhanh, ACB nó làm thẻ nhanh thiệt :binhsua25:

Hình như a tên Hải:binhsua02: , hum qua có ngồi cafe vs a đó.

A ra xin cấp thẻ mới cho nhanh, ACB nó làm thẻ nhanh thiệt :binhsua25:

Hình như a tên Hải:binhsua02: , hum qua có ngồi cafe vs a đó.

Ra là bạn Long hôm qua cafe đó à :D Thanks em! Tại cái thẻ trước giờ chỉ làm để ver pp xong ném đâu đó luôn giờ ra bank em lễ tân mà hỏi "anh làm thẻ làm móc chìa khóa à" thì ngại :)

- - - Updated - - -

chả phải số thẻ = số tài khoản mà nó cho phép dùng số thẻ thay thế số tài khoản
Ví dụ thằng vietinbank bạn có thể nhập số cmnd khi chuyển khoản trong ATM -> đó gọi là tương đương chứ không phải là = (bằng) !

chả phải số thẻ = số tài khoản mà nó cho phép dùng số thẻ thay thế số tài khoản
Ví dụ thằng vietinbank bạn có thể nhập số cmnd khi chuyển khoản trong ATM -> đó gọi là tương đương chứ không phải là = (bằng) !

vậy là rút về tài khoản chứ o phải thẻ nhở
chả có cái option nào là withdraw to card cả

vậy là rút về tài khoản chứ o phải thẻ nhở
chả có cái option nào là withdraw to card cả
Bạn k hiểu à.Với visa thì nó k khác 1 tài khoản ngân hàng.Chỉ khác 1 cái là số tk thì chính là số thẻ.

Tất cả các loại thẻ vật lý visa prepaid ( thẻ trả trước) đều có thể rút tiền từ paypal về trực tiếp thẻ được. những loại thẻ này nó hoạt động độc lập không phụ thuộc vào số tài khoản ATM trong bank nên dãy 16 số in trên thẻ cũng chính là số tài khoản ngân hàng luôn...

comment nhầm sr!

Thực ra là khi rút về thì là mình điền tk ngân hàng, chứ ko phải tài khoản thẻ. Nhưng ở VN thì 2 cái này gắn liền vào như là 1.

Bạn k hiểu à.Với visa thì nó k khác 1 tài khoản ngân hàng.Chỉ khác 1 cái là số tk thì chính là số thẻ.
o có đâu bạn ạ

Thực ra là khi rút về thì là mình điền tk ngân hàng, chứ ko phải tài khoản thẻ. Nhưng ở VN thì 2 cái này gắn liền vào như là 1.

chả ở đâu thế bạn nhá

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,517
174,801
Latest member
haitran996878

Most viewed of week