Ask Cách rút tiền từ Fanbox về Paypal???

mrbi28593

Junior
Reactions
16
MR
0.000
Các anh chị cho em hỏi là làm sao rút tiền từ fanbox về paypal vậy, có thể hướng dẫn cụ thể cho em dc ko :binhsua10:
Chẳng là chị em có chơi fanbox dc 1 năm rồi thấy nó thông báo là đã kiếm dc $891 mà ko biết rút làm sao :|, tới hôm nay chị em mới hỏi nên em mới biết nên lên đây hỏi các anh chị, em cũng đang trong quá trình tìm hiểu fanbox nên gà mờ lắm :binhsua17:.
Thanks tất cả!!!:D

sao không được, thây mấy tiền bối đi trước rút ầm ầm vài k $ đó mà :| mà trong forum này mình cũng tìm thấy nhiều bài nói về fanbox rồi nhưng ko có bài nào hướng dẫn rút tiền hết nên mới post bài hỏi :binhsua22:

cũng đang có 53$ như bác này, áo pro vào giúp chút :binhsua21:

toppic của mềnh chuyên sâu về FanBox mà ko ai thèm hỏi
nhớ bảo chị em là khi nào hiện cái form như ảnh này thì rút nhá
còn ko có thì ...chưa rút được

Phải rút xem tiền boost hay là tiền lợi nhuận. Thường thì chơi trên 3 tháng là có thể rút dc rồi. Nếu như trả nợ hết trong phần "I'll pay later"

nhấn cái nút (cashout) trong bank, nếu ko thấy cái from như trên thì chưa rút được

Em nhấn nút cashout cái nó hiện cái bảng trừ tiền gì gì đó IPL gì đó ko nhớ rõ nhớ dòng cuối cùng nó ghi là Available cashout: $0 :| vậy là sao 891$ kia là tiền gì vậy :binhsua21:

Em nhấn nút cashout cái nó hiện cái bảng trừ tiền gì gì đó IPL gì đó ko nhớ rõ nhớ dòng cuối cùng nó ghi là Available cashout: $0 :| vậy là sao 891$ kia là tiền gì vậy :binhsua21:
chắc tiền vay của nó chứ tiền gì

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,491
173,666
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week