Cách rút tiền từ paypal

xxnoproblemx

Junior
Reactions
31
MR
0.003
Hiện mình có vài $ trong paypal đã xác thực mà không biết rút kiểu gì. Mình cần 1 thẻ ngân hàng hay 1 thẻ atm để rút ạ. Thẻ ngân hàng và thẻ atm có gì khác nhau

Hiện mình có vài $ trong paypal đã xác thực mà không biết rút kiểu gì. Mình cần 1 thẻ ngân hàng hay 1 thẻ atm để rút ạ. Thẻ ngân hàng và thẻ atm có gì khác nhau
vài $ thì rút làm gì cậu ?
thẻ visa or matercar card+ add vô paypal rồi mới rút

vài $ rút nó ăn % còn lại vài ngàn về mua mì tôm ăn nhé :D

ad visa vô mà rút rút về mất phí 60k thì phải

min rút 10$. phí PP 60k + phí ngân hàng 66k = 126k, gọi là 6$. rút vài $ thì ..:(
trên 100$ là rút dc rồi.
pp đã xác thực thì rút về thôi, có tài khoản ngân hàng là rút dc

min rút 10$. phí PP 60k + phí ngân hàng 66k = 126k, gọi là 6$. rút vài $ thì ..:(
trên 100$ là rút dc rồi.
pp đã xác thực thì rút về thôi, có tài khoản ngân hàng là rút dc
Tài khoản ngân hàng là cái thẻ atm đấy hả.

Bank thường hk phải visa master co rút đc hk nhỉ

Bạn verify paypal chưa...Để rút về bank được thì pp bắt buộc phải verify...Mà verify thì mình đã làm thẻ visa rồi...Nếu bạn verify rồi thì cứ rút về thẻ visa bạn verify đó...Cách rút thì bạn search, cũng k phức tạp lắm đâu...Còn nếu bạn chưa verify thì vào đây xem cách làm rồi mới rút về dc thẻ mình...http://mmo4me.com/threads/paypal-dang-ky-verified-xac-minh-rut-tien-all-in-one.18156/. :)
- à còn nữa...MỖi lần rút về bank thì tốn phí hết 6$, nên bạn để dồn vài chục rồi rút lun chứ vài $ thì rút sao...Trên 10$ mới rút dc, và rút thì pp nó lấy phí 3$, bank mình lấy 3 nữa là 6. :).

Bạn verify paypal chưa...Để rút về bank được thì pp bắt buộc phải verify...Mà verify thì mình đã làm thẻ visa rồi...Nếu bạn verify rồi thì cứ rút về thẻ visa bạn verify đó...Cách rút thì bạn search, cũng k phức tạp lắm đâu...Còn nếu bạn chưa verify thì vào đây xem cách làm rồi mới rút về dc thẻ mình...http://mmo4me.com/threads/paypal-dang-ky-verified-xac-minh-rut-tien-all-in-one.18156/. :)
- à còn nữa...MỖi lần rút về bank thì tốn phí hết 6$, nên bạn để dồn vài chục rồi rút lun chứ vài $ thì rút sao...Trên 10$ mới rút dc, và rút thì pp nó lấy phí 3$, bank mình lấy 3 nữa là 6. :).
mình veried rồi thì rút về visa chỉ mất 3$ của paypal thôi hả, có mất thêm 3$ bank nữa ko bạn. Mà khi rút tiền thì mang thẻ visa đến cây atm acb mới rút đc à

mình veried rồi thì rút về visa chỉ mất 3$ của paypal thôi hả, có mất thêm 3$ bank nữa ko bạn. Mà khi rút tiền thì mang thẻ visa đến cây atm acb mới rút đc à
uh bạn...thẻ thì tới rút atm bình thường thôi, k pân biệt là visa hay atm gì hit...hi...NÓi chung là mỗi lần rút từ paypal về là mất 6$, 3$ cho pp và bank thẻ mình 3$. hi...Bạn tính sao rút hợp lý cho mình là ok.

Đang thực hiện giao dịch thì PP báo là
Verify your account
nó bắt mình xác nhận bằng tin nhắn, đã send rồi nhưng chưa thấy SMS trả về.
Chờ khoảng bao lâu nhỉ?

Nó không cho mình viết vào sđt nhưng có 1 cái nút cho mình chọn thôi, mình thấy đang có dạng 09xxxxx giờ mình đang tìm cách edit lại sdt mà ko thấy
PayPal vẫn login vào bình thường nhưng không thể thanh toán và giao dịch đc.
Quá nhọ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,515
173,690
Latest member
helo88in

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week