Ask Cách sử dụng MP5

mò đi rồi không hiểu chổ nào mới hỏi , hỏi kiểu này trả lời đến bao giờ cho nó hết cái mp5 :D

mò đi rồi không hiểu chổ nào mới hỏi , hỏi kiểu này trả lời đến bao giờ cho nó hết cái mp5 :D

Mình muốn add 4rum thì phải làm như thế nào? Nếu nium4ever minh họa bằng hình ảnh thì tốt quá.

Mình bây giờ đang add tem , mà nghe nói MP5 chậm hơn MP4 nhiều nên toàn add mp4 , làm thế có hơi bị đi ngược lại thời đại không nhỉ ???? . chắc phải test thử tầm 20 forum xem speed thế nào

nium4ever bạn lám support cho newbie nếu bạn ko help thì đừng chém người ta như thía chớ :-?
mền thì ngại add lại tem nên vẫn dùng mp4
người ta hỏi đàng hoàng cơ mà, chém chít chổ nào đâu :|

@hungvp: bạn mở file setting của mp4 lên nhé , sau đó đăng nhập vào MP5 > navigation > option

ở phần my area , my tag có các UID đó , bạn edit số lại cho giống với các UID trong file setting của MP4 , rồi copy templates của mp4 vào là chạy vô tư nhá

Last edited by a moderator:
người ta hỏi đàng hoàng cơ mà, chém chít chổ nào đâu :|

@hungvp: bạn mở file setting của mp4 lên nhé , sau đó đăng nhập vào MP5 > navigation > option

ở phần my area , my tag có các UID đó , bạn edit số lại cho giống với các UID trong file setting của MP4 , rồi copy templates của mp4 vào là chạy vô tư nhá
không được đâu cậu à .như thế phải chỉnh thêm cả are của mp5 giống với của mp4 nữa

cậu có bằng chứng không?
Bằng chứng gì ở đây,mục đích của mp5 khi có thêm chỗ đền uid là để chuyển temp từ mp4 sang mp5.Mình làm theo cách này mà ( mặc dù chưa xài vì lỗi tùm lum :binhsua27: ) .Chính là tác giả là thằng jey nó hướng dẫn đấy
mình cũng ko biết cách tạo và add new temp khi chuyển sang MP5 ,anh em nào có thể hướng dẫn bằng hình ảnh ko?
Mai mình rảnh mình viết cho :binhsua90:

cậu có bằng chứng không?

mình làm thế vẫn chạy ầm ầm . tin không tùy bạn há

Tên Area thì đổi thế nào cũng đc , nhưng miễn nó giống với nội dung : App có thể sữa lại application hoặc software , nhưng UID thì vẫn giữ nguyên không đc edit

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,542
174,824
Latest member
nhatdz1990

Most viewed of week

Most viewed of week

Back