Cách uống bia không say.

Danieldong

Newbie
Reactions
6
MR
0.000
Như tile, các bạn cho mình hỏi có cách nào uống 1 thùng bia trong 5 - 6h mà không bị say không ( 1 thùng chứ không phải 1 két nha ae ). Mình đã lên google search nhưng những cách đó cũ mềm vẫn say bình thường chẳng tăng tửu lượng xíu nào cả hay mua thuốc uống cũng chả ăn thua. Vậy mình nên ăn thực phẩm gì hay uống gì trước khi uống bia 1 thùng như trên trong 5 - 6h mà không bị say. Mong ae chỉ giáo.

Bạn nào giúp ddc mình hậu tạ 5$ PM

Thanks

Rinvl

Senior
Reactions
156
MR
0.000
trước khi uống bia làm 1 muỗng dầu ăn hoặc nước mắm
trong lúc uống tranh thủ chém gió cho nhiều, nhanh đi tè là ổn

gameplayer

Hero
Reactions
854
MR
0.001
Follow me on Facebook
cơ địa thôi, sử dụng tips chỉ làm đỡ say thôi...uống đc 1 thùng trong 5-6 giờ thì là sư phụ rồi, k cần tips gì đâu.

trước khi uống bia thử uống 1 ít dầu ăn, lấy 1 trục, 2 trục quả tranh ép lấy nước uống, rồi uống bia đầy bụng thì thôi. nhưng khi về không say nhưng cũng cố gắng ói ra nhé =))

đó là uống bia

còn uống rượu cũng 1 ít dầu ăn, cũng ép nước tranh uống trước, khi uống rượu chịu khó uống nước canh lẩu hay nước canh gì cũng được, uống càng nhiều rượu càng loãng :D

binh6699

Hero
Verified
Reactions
2,605
MR
20.023
Follow me on Facebook
trước khi uống bia thử uống 1 ít dầu ăn, lấy 1 trục, 2 trục quả tranh ép lấy nước uống, rồi uống đầy bụng thì thôi. nhưng khi về không say nhưng cũng cố gắng ói ra nhé =))
chuẩn ko say nhưng để lâu nó ngấm vào thì nằm 3 ngày 3 đêm :))

trước khi uống bia thử uống 1 ít dầu ăn, lấy 1 trục, 2 trục quả tranh ép lấy nước uống, rồi uống bia đầy bụng thì thôi. nhưng khi về không say nhưng cũng cố gắng ói ra nhé =))
mấy cái đó cũ mềm bạn ak', vẫn say bt chẳng giải quyết đc gì cả

account227

Verified
Reactions
289
MR
0.053
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Do tập luyện mà có cả. Còn bình thường bạn uống ít mà hôm nay uống nhiều thì chưa biết chuyện gì sẽ xảy ra. Chiến thắng bản thân là chiến thắng vĩ đại nhất. Mong bạn giữ mình.

Reactions
93
MR
0.001
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Cậu ra tiệm thuốc tây nói họ bán cho Viên giải rượu. Mình nhớ ko nhầm hình như là từ 10k đến 15k/liều tùy thuộc vào công ty sản xuất. Trước khi uống rượu thì uống trước 1 liều. Nếu trong bữa rượu mà thấy thằng nào ngứa mắt muốn đập cho nó chết luôn thì chạy ra uống thêm liều nữa. Đảm bảo cậu ko biết say là j. Và sau khi tiệc tan uống thêm liều nữa để bảo vệ gan của bạn. Viên giải rượu là chất giải độc rượu nên ko có hại j cho sức khỏe và sau này bạn àh. Yên tâm rồi nhé!
Nhớ bonus tớ 5$ vào PM: U1558831 or WMZ: Z488766121972. chúc cậu giết được nhiều thằng. kikikiki

Last edited:
Cậu ra tiệm thuốc tây nói họ bán cho viên giải rượu. Mình nhớ ko nhầm hình như là từ 10k đến 15k/liều tùy thuộc vào công ty sản xuất. Trước khi uống rượu thì uống trước 1 liều. Nếu trong bữa rượu mà thấy thằng nào ngứa mắt muốn đập cho nó chết luôn thì chạy ra uống thêm liều nữa. Đảm bảo cậu ko biết say là j. Và sau khi tiệc tan uống thêm liều nữa để bảo vệ gan của bạn. Viên giải rượu là chất giải độc rượu nên ko có hại j cho sức khỏe và sau này bạn àh. Yên tâm rồi nhé!
Nhớ bonus tớ 5$ vào PM: U1558831 or WMZ: Z488766121972. chúc cậu giết được nhiều thằng. kikikiki
ngoài tiệm thuốc tây chỉ là giải độc gan chứ giải rượu gì nó nói giải rượu mà uống vào vẫn say như k uống

ngoài tiệm thuốc tây chỉ là giải độc gan chứ giải rượu gì nó nói giải rượu mà uống vào vẫn say như k uống

Viên giải rượu nó giải độc tốt nhất cậu àh! Cậu nhớ uống trước 30 phút. Nếu cảm thấy uống nhiều trong bữa thì chạy ra uống thêm liều nữa cậu àhh! Khi tiệc tan thì uống thêm liều nữa. Tớ dùng hoài àhh! nếu cậu ko uống thì khi uống ruượ xong cậu rất là mệt. mệt lả tả mấy ngày lận. nhưng khi cậu uống viên giải ruôự xong cậu rất nhanh tỉnh. Nếu ngủ được một giấc nữa thì cậu tiếp tục lâm trận vẫn bình thường. Nhậu 2 bữa liên tục là người ta sợ liền àhh! mà mình lúc nào cũng ở trạng thái tỉnh táo. Chắc chắc người ta nể cậu và sợ cậu liền! Mình chắc chắn đó!

mấy cái đó cũ mềm bạn ak', vẫn say bt chẳng giải quyết đc gì cả
cách đó hiệu quả mà bác, chắc là do lượng bia quá lớn, 1 thùng @@, bác thử 1 ít dầu ăn uống trước và ép 50 quả chanh lấy nước uống sau khi uống dầu ăn, rồi đi uống bia. nếu vẫn say nâng lên 100 quả chanh :D

e thắc mắc vòng 3 của bác bao nhiêu cm mà chứa được 1 thùng bia, e chưa thấy ai uống được 1 thùng bia =))

Viên giải rượu nó giải độc tốt nhất cậu àh! Cậu nhớ uống trước 30 phút. Nếu cảm thấy uống nhiều trong bữa thì chạy ra uống thêm liều nữa cậu àhh! Khi tiệc tan thì uống thêm liều nữa. Tớ dùng hoài àhh! nếu cậu ko uống thì khi uống ruượ xong cậu rất là mệt. mệt lả tả mấy ngày lận. nhưng khi cậu uống viên giải ruôự xong cậu rất nhanh tỉnh. Nếu ngủ được một giấc nữa thì cậu tiếp tục lâm trận vẫn bình thường. Nhậu 2 bữa liên tục là người ta sợ liền àhh! mà mình lúc nào cũng ở trạng thái tỉnh táo. Chắc chắc người ta nể cậu và sợ cậu liền! Mình chắc chắn đó!
Viên giả rượu đó tên gì, giải rượu thì phải giải được bia nhé bên mh uống bia chứ k uống rượu và phải giải đc khi uống 1 thùng trong 5 - 6h mà không bị say nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,726
177,288
Latest member
phuc96z

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week