Cảm giác của bạn về giao diện mới của forum

alaxolala

Senior
Reactions
370
MR
0.000
Anh em vào cho ý kiến . Mình thấy có khá nhiều phần bị mất đi như more info, prefix .... không có.
Anh em giao dịch cẩn thận nhé Scam nó sẽ lợi dụng cơ hội này đó !

trước giờ vẫn thường theo dõi qua cái recent thread,bây h có cái kiểu chỉ chuột vào 1 topic khoảng 2s là hiện ra 1 bảng có ghi nội dung bên trong của topic,nhưng bực cái là ko biết làm sao để xóa cái bảng đấy đi,toàn bị nó che mất tầm nhìn,chỉ có cách ấn f5 ><'
Chữ bé quá nhìn muốn hỏng mắt

Anh em vào cho ý kiến . Mình thấy có khá nhiều phần bị mất đi như more info, prefix .... không có.
Anh em giao dịch cẩn thận nhé Scam nó sẽ lợi dụng cơ hội này đó !
từ từ admin sẽ thêm vào, lo gì, cái này còn mới mà, từ từ phát triển chứ

chữ quá nhỏ, màu nền của trang làm rối mắt, vẫn thích cái cũ hơn. Thêm nữa cái ô
Advanced Forum Statistics bị nhỏ đi thì phải, cho to lên chút

trước giờ vẫn thường theo dõi qua cái recent thread,bây h có cái kiểu chỉ chuột vào 1 topic khoảng 2s là hiện ra 1 bảng có ghi nội dung bên trong của topic,nhưng bực cái là ko biết làm sao để xóa cái bảng đấy đi,toàn bị nó che mất tầm nhìn,chỉ có cách ấn f5 ><'
Chữ bé quá nhìn muốn hỏng mắt

cái quảng cáo ở góc dưới cùng bên phải ấy hả
nó có 1 nút chỉnh thu gọn lại mà

dùng lâu ngày sẽ quen thôi, dần dần admin sẽ update các tính năng khác. Good........

mình là mình rất thích quả Alert ấy, nó tiện theo dõi những topic mình đang tham gia.....

cảm giác rất tệ, khó nhìn nữa .Cứ như vào 1 4rum nào đó chứ ko phải mmo4me.

e cần mỗi cái khung nền nó đỡ trắng đi cho đỡ nhức mắt ngoài ra thỳ rất thích giao diện này! chuyên nghiệp :rolleyes:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,303
173,431
Latest member
JamesH0ng

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week