Spotlight Cần 1 anh chị chỉ em ptu

tritbt

Legendary
Reactions
1,844
MR
0.027
$75.00
Thấy có 2 host việt nam ra đời muốn ptu trở lại lắm em rất thích chơi warez
Yahoo của em: leminhtri1
Em có vps nhưng không có tool và cũng không biết cách leech các link hiện nay từ khi fsn ra đi em không biết leech mấy link mới thế nào :D
Ai có nhã hứng chỉ em thì em vui, gạch đá xin nhận hết :D
Ngày có 0.1$ là đủ vui rồi :D
Em sẽ ref hết :D các link ref 2 host này

Last edited by a moderator:
;)) ai vào giúp thằng em nào ;)) . chơi warez coi bộ ít sư thầy :D . vì các sư thầy thích xxx hơn =))

Em có vps nhưng không có tool và cũng không biết cách leech các link hiện nay từ khi fsn ra đi em không biết leech mấy link mới thế nào
Ai có nhã hứng chỉ em thì em vui, gạch đá xin nhận hết
Ngày có 0.1$ là đủ vui rồi
Có VPS mà ngày kiếm 0.1 $ thì bác cứ dùng VPS tự sướng là cũng thừa rồi.
Bác chém quá đấy:binhsua10:

không biết bác này muốn học ptu tới trình độ nào, kiếm ngày 0.2$ thì mình chỉ được,phần tiếp theo là do mỗi người có tố chất ko thôi, nhưng mình không pro, nên mình có rất nhiều thời gian, ai muốn học ptu mình chỉ hết cái gì mình biết, có điều chỉ xong rồi làm dc vài phát nản thì tốt nhất đừng nên học.

Last edited by a moderator:
không biết bác này muốn học ptu tới trình độ nào, kiếm ngày 0.2$ thì mình chỉ được,phần tiếp theo là do mỗi người có tố chất ko thôi, nhưng mình không pro, nên mình có rất nhiều thời gian, ai muốn học ptu mình chỉ hết cái gì mình biết, có điều chỉ xong rồi làm dc vài phát nản thì tốt nhất đừng nên học.

Cho em nick yahoo đi :D

Mình cũng có nhiều thời gian giúp bạn phát.:binhsua06:

Cho em yahoo luôn đi học hỏi là chính :D

---------- Post added at 10:03 PM ---------- Previous post was at 10:02 PM ----------

Có VPS rồi mà chơi thì quá ngon rồi, mà sao khiêm tốn thế bạn ngày lấy có 0.1$ á :D

HIHI tại warez thấy chơi không lại các pro

Hic, tháng nào mình cũng bỏ 7 $ ra mua VPS ( 2 tháng rầu ) mà chưa thu lại được xu nào ....
Thôi chờ lumfile ra thử, ai có lòng thì nhận đệ này :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week