Cần 1 người giúp đỡ công việc trong mmo4me

kenmmo55

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Chào mọi người trong mmo4me.com

Từ đầu năm tới giờ tìm hiểu việc làm trên mmo4me. Ban đầu mò mẫm với captcha, mong muốn được pay nhanh chóng để sống qua ngày nên gõ dự án captchatyper, cố gắng lắm thì ngày được 5-6$

Nhưng nhận thấy kô thể như thế này hoài được. Nên cũng chuyển qua offer, vừa đánh captcha vừa tìm hiểu offer. Cũng đã biết cài đặt tool này nọ, sử dụng roboform, proxy, tìm hiểu cách xài các loại sock nhưng chưa được áp dụng qua để làm thực sự lần nào cả.

Qua tìm hiểu thì làm offer thì phải có $ mua sock để làm và cần phải có người tuyển. Mình đã đọc qua 1 số topic tuyển offer cho người mới biết làm nhưng kô hỗ trợ sock, nhưng mình kô có vốn để mua sock nên kô thể pm được. Với lòng chân thành mong muốn kiếm được 1 nghề để trang trải trong cuộc sống này, mình hy vọng được 1 người nào đó trong lĩnh vực offer giúp mình và hướng dẫn mình, mình có thể làm như 1 công việc thực thụ.

Do mình cần làm để sống qua ngày nên nếu ai có thể pay cho mình hằng ngày và công việc ổn định thì mình sẽ rất biết ơn. Mình sẽ cố gắng trong mọi khả năng của mình.

Mình hiện ở tphcm, nếu được thì có thể gặp mặt trực tiếp mình và giao công việc đó. Yahoo của mình là: kenmmo55.

Xin chân thành cảm ơn :)

Mình có thấy 1 số người cho thuê sock giá theo ngày. Mình chỉ có thể mua được theo ngày để làm thôi nhưng kô biết là có thể làm rồi được pay liền hay kô?

Gõ captcha lấy vốn thôi bác. Hình như có bác nào tuyển mem cấp sock 600k/tháng đó, với sức cạp của bác thì chịu khó tiết kiệm tầm 1 tuần là có tiền mua sock rồi. Mà bác thấy có công việc nào kiếm được nhiều tiền mà không cần bỏ vốn chưa (trừ lừa đảo) :D?

bác cạp siêu đẳng quá, tận 5 6$/ngày. Hồi đó e cạp đc 1 tiếng là mắt e hết chịu đc rồi :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,483
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week