Cần 30 Ref VIP click đều đặn Site YourProfitBux , Hình thức Bonus có 1 0 2 Vào trong sẽ rõ !!!! HOTT

Status
Not open for further replies.

solokidzz

Banned
Reactions
29
MR
0.000
Topic đóng cửa!
Cảm ơn mọi người đã thông cảm cho mình,thân!!

Last edited by a moderator:
hấp dẫn quá, ủng hộ chủ thớt đi bà con, trước mình cũng định chơi site này nhưng ko kiếm đc ref

NGON the;''....cha bao som'......dang ki cho ng khac oy`......^^.......lam the nao` bay gio`....up cho anh vay,<^<^

ĐÃ CẬP NHẬT THÔNG TIN CỦA CÁC BẠN MÌNH SẼ TIẾN HÀNH BONUS ĐỢT ĐẦU TIÊN VÀO 20H TỐI NAY NHÉ, NHANH TAY REG NAOOOOO!!! :binhsua79:

---------- Post added at 06:52 PM ---------- Previous post was at 06:46 PM ----------

SITE NÀY HIDE UPLINE NÊN CÁC BẠN ĐỪNG LO NHÉ , MÌNH ĐÃ CẬP NHẬT 3 BẠN REG ĐẦU TIÊN :

+KIMLONG88

+QBON123

+MRCOI0711

CÒN 27 CHỖ NHANH TAY NÀO ANH EM ( PHẢI NHỚ LÀ REF VIP MỚI ĐANG KÝ NHÉ ^^)

CẢM ƠN CÁC BẠN ĐẢ ỦNG HỘ !!!!:binhsua161:

co re back LR hem ban,pm yh;ngocduc2809
mình vào ủng hộ nào

co re back LR hem ban,pm yh;ngocduc2809
mình vào ủng hộ nào

không bạn ơi mình chỉ ưu tiên ai dùng Paypal và Alertpay ^^

để tranh tình trang bonus lở cở mình sẽ bonus theo từng đợt và đợt 1 sẽ bắt đầu vào 20h tồi nay nhé, nahnh tay reg nào anh em!!!:binhsua79:

tớ nói thật cậu nên tính toán lại đi RB+BN như cậu ko lỗ tớ đâm đầu xuống đất:binhsua58:mỗi trang BuxGroup bạn lãi tối đa một tháng là 7$ ko hơn đc!nếu đúng cho cái thanks nhé

không sao bạn mình đã tính rồi , site này max ref la 9999 nên mình chấp nhận tuyển 30 ref đầu tiên là châp nhận lỗ sau khi đủ 30 ref click hủng hậu mình sẽ thuyển thêm ref nữa và dĩ nhiên là sẽ không được ưu tiên như lúc này và số ref mình tuyển sau 30 ref đầu tiên sẽ đem lại lợi nhuân cho mình, nói chung 30 ref mình đang tuyển nay chỉ là để lấy uy tín vì mình còn làm việc lâu dài ,thanks bạn đã góp ý ,thân!!!! ^^

trời bạn thật sự chả hiểu gì về trang mà đã đầu tư tuyển ref rùi bạn phải hiểu mỗi tháng bạn rút tối đa từ trang là 30$ ban đầu tư mat 20$ lai ra 10$ trừ free mat 3$ lai co 7$ môt tháng ko cần biết mot tháng bạn làm dc bao nhieu

oh , vậy mình sẽ giới hạn lại ngay khuyến mãi ^^ , thanks bạn đã góp ý đúng là mình wen mat điều đó ^^

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,500
173,682
Latest member
NgocDuongc5

Most viewed of week

Most discussed of week