New cần 40 bạn ref chiến site mới bonus 0.1lr khi nhận được tiền ngay. Kiếm tiền với Linkeur

Reactions
154
MR
0.000
Kiếm tiền với Linkeur - bonus 0.1 LR cho mỗi người ngay khi nhận được tiền.cần gấp 40 người ref nhanh chân lên nào

Đây là site của Tây

Rất dễ dàng
kiếm tiền với các mạng xã hội (Facebook, Twitter, Myspace, Google +

Hàng ngày chỉ cần đăng liên kết quảng cáo trên tường, blog . Với các nhấp chuột của bạn bè của bạn. Bạn kiếm được nhiều money. Up 1.000 € cho liên kết!
Pay via Paypal

1) Add Link
Họ sẽ cung cấp cho 1 liên kết mỗi 24 giờ, bạn phải sao chép và dán vào mạng xã hội của bạn.

2) Bạn bè của bạn
Không làm gì cả chỉ cần nhìn thấy nhiều và rất nhiều bạn bè và bạn bè của bạn bè cùng nhau click.

3) và ....nhận tiền $$$...
Bạn có thể giành chiến thắng lên đến 1000 € chỉ cần 30 giây mỗi ngày làm việc.

Và họ cung cấp cho bạn € 1 miễn phí khi đăng ký! và kiếm được €0.5 từ ref
Trên đây là mình trích phần quảng cáo cho site của admin.

đây là cách chiến: (có 2 cách )

Cách 1:
Hàng ngày các bạn vào Linkeur copy link và post vào topic này, các thành viên sẽ click cho nhau, ko mất nhiều thời gian lắm đâu, hàng ngày mình sẽ tổng hợp link của các bạn và đưa lên #1 thành 1 list, các bạn chỉ cần vào topic click thôi.

Cách 2:
Các bạn có thể tham gia thành 1 nhóm trên facebook để click link cho nhau. mình sẽ gởi lời mời tham gia nhóm cho các bạn.

Đây là proof của 1 thằng tây:
View attachment 14377

Mình chưa có proof . đang thử mong anh em reg ủng hộ

LInk http://linkeur.es/?!=46428

http://linkeur.es/?!=46428
Min pay 20euro qua pp

Lưu Ý các bạn Reg xong rồi phải copy link click của mình cho người khác click thì ref mới gọi là active tức là sẽ có bonus

Last edited by a moderator:
Reg cho buoj sag. Sang ra co tjen nao. ~ . . . . .

Reg cho buoj sag. Sang ra co tjen nao. ~ . . . . .

hix, đọc mấy lần rùi, mà vẫn cứ thấy nói chung chung, ko thấy rate ret gì hết, ít nhât củng phải rõ ràng như mấy host PTU hay host ảnh chứ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week