Cần các bạn đồng tâm hiệp lực..chống tình trạng bóc lột của pix..................

Status
Not open for further replies.
bạn làm pix lâu chưa ?

nếu chỉ mới làm đây thì bạn căng thẳng cũng phải ~

pix từng có những đợt bão còn kinh khủng hơn cả chục lần vụ này đấy ~ từ việc tính giá theo Pri .. giới hạn IP ... cấm soft ... band ID chủ ... band cả group .... delay tiền hơn 1 tuần.. v.v.. thì vụ này có j` gọi là dữ dội hả bạn :|...

Bạn nên mừng đi vì pix nó vẫn pay đủ tiền hàng ngày...

bằng chứng là hôm wa gõ... tiền cập nhập cực kì chậm... cũng có vài bạn bị trừ... nhưng sáng check LR thì tiền về ko thíu $ nào cả... cả bonus cũng + đầy đủ ... nói chung là pix đang tốt chán :|...

những lúc như thế này thì phải ủng hộ + động viên nhau làm chứ sao lại đi đình công vì việc bé tí tẹo đó _l_)..

Sao không nghĩ thoáng hơn 1 tý là PIX đang bị trục trặc hoặc bị tấn công j` đó đi o_O!...

Chứ có j` là mail + khủng bố nó thêm... nó mà thay đổi 1 cái thì nồi cơm của mọi ng` ko bị đạp bỏ thì cũng lỗ thêm đấy :| ...

Last edited by a moderator:
bạn làm pix lâu chưa ?

nếu chỉ mới làm đây thì bạn căng thẳng cũng phải ~

pix từng có những đợt bão còn kinh khủng hơn cả chục lần vụ này đấy ~ từ việc tính giá theo Pri .. giới hạn IP ... cấm soft ... band ID chủ ... band cả group .... delay tiền hơn 1 tuần.. v.v.. thì vụ này có j` gọi là dữ dội hả bạn :|...

Bạn nên mừng đi vì pix nó vẫn pay đủ tiền hàng ngày...

bằng chứng là hôm wa gõ... tiền cập nhập cực kì chậm... cũng có vài bạn bị trừ... nhưng sáng check LR thì tiền về ko thíu $ nào cả... cả bonus cũng + đầy đủ ... nói chung là pix đang tốt chán :|...

những lúc như thế này thì phải ủng hộ + động viên nhau làm chứ sao lại đi đình công vì việc bé tí tẹo đó _l_)..

Sao không nghĩ thoáng hơn 1 tý là PIX đang bị trục trặc hoặc bị tấn công j` đó đi o_O!...

Chứ có j` là mail + khủng bố nó thêm... nó mà thay đổi 1 cái thì nồi cơm của mọi ng` ko bị đạp bỏ thì cũng lỗ thêm đấy :| ...

LIke cậu :D, pix vẫn pay tốt là mình thấy yên tâm rồi :binhsua119:

Phải đình công thôi..cứ kéo dài tình trạng thế này ..thì mỗi ngày thằng pix nó càng làm quá đáng..như đợt tết cn nghỉ nhiều .muốn lôi kéo cn làm việc cho nó nó đã ưu đãi cho cn bằng cách + 10%bonus cho group sau khi payment rồi tăng giá lên 1k cho cn làm đêm...đến nay thấy cn đã làm việc nhiều trở lại nó lại dở chứng trừ$ gõ sai...rồi lại cập nhật ko đúng=>> có ăn gian thì mình cũng ko biết...

Bởi vậy: mình mong các bạn tổ chức đình công trong vài ngày...và cần 1 ng hay 1 nhóm ng viết thư để khiếu nại về chế độ hà khắc của PIX ai viết thư thì hãy cứng rắn 1 chút..:D) mình tin trong vài ngày pix nó sẽ thay đổi chế độ..

Để đc như vậy mình khẩn thiết mong các bạn cùng đồng tâm hiệp lực...đừng vì chút xíu lợi ích mà ảnh hưởng đến lợi ích lâu dài của mọi người...

cap mệt thì nghỉ để tui làm =))

gõ sai đương nhiên là phải trừ rùi! load hơi chậm vào ban ngày và Balance cập nhật hơi chậm không phải là vấn đề lớn để mình phải đình công đâu bạn.

Theo mình cách tốt nhất là các cậu nên cố gắng gõ chính xác, gõ chậm hơn 1 tý thôi là ok mà, làm sao 1h=1$ là được.
Quan trọng Pix nó trừ tý nhưng nó đã BN lại còn gì.
Pix còn pay tiền uy tín,ae còn làm vì miếng cơm manh áo cả mà.:)

hở 1 tý là đòi đình công, công nhận cũng rảnh thấy ớn. Mấy pro captcha nhìu năm chưa thấy ai lên tiếng mà new member toàn chơi scandan. Ai mún nghỉ thì nghỉ đi, bên nc ngoài ng` ta đình công cũng có nhận tiền, ở VN mà cứ đòi đình công thì có nc đi ăn cám.
Pix là ổn nhất rồi còn đòi hỏi, mấy cái dự án kia còn bão hơn Pix nữa kìa. Bây giờ tìm đc cái dự án nào ngon hơn pix thì hãy đòi đình công nhé.

Mail cho nó thì có nước chết sớm hơn, xem lại tình hình đi. Từ 1$/1000k bây giờ tính $ theo pri, từ login ko giới hạn --> 7id--->5id. Làm sao mà nó ko cho làm nữa thì lúc đó khỏi cần đình công, mún cũng ko có để làm.

Last edited by a moderator:
Dạo này pix cập nhật tiền hơi chậm, nhưng mình thấy nó vẫn cập nhật đủ đấy chứ
Tiền thì vẫn pay đều
Bây giờ kiếm tiền không dễ đâu bạn, kể cả ngoài đời lẫn trên mạng
pix dù thế nào vẫn là nồi cơm của nhiều người

Nếu bạn cảm thấy bị bóc lột thì nghỉ chơi với nó là ok, còn ai thấy kiếm được thì tiếp tục thôi

đình công thì cạp đất mà ăn à
k đình công còn có cạp cha mà ăn nhé

ko làm lâu rồi,cũng cảm ơn pix vì thời gian qua làm cũng tích lũy được 1 ít để làm vào việc khác có thêm chút kiến thức nhỏ nhoi lâu dài hơn.

trước đây thớt làm 1 ngày được bao nhiêu từ pix vậy ta??

dình công đình công..............

Chắc mới gõ cap @@ , ngày trước pix nó còn khủng hoảng hơn . bị ban là âm tiền luôn =)) đã thế lại còn ko cho reg nick

pix có bão gì đâu nhỉ , gõ nhiều quá đâm ra load chậm còn tiền thì cập nhật chậm chứ ko hề cập nhật sai hay ăn gian đâu nhé

dc voi mà còn đòi tiên đã có bao nhiêu topic đình công rồi thế nhỉ , nói tóm lại ko mần thì đễ người khác mần . muốn cái j` cũng dễ hết thì trên đời này ko có đâu bạn
nếu chán thì có thễ đi làm cu ly hồ bưng cafe^ đê. :binhsua35::binhsua35::binhsua35::binhsua35:

dù pix ra sao thì vẫn tốt hơn những dự án khác
thỉnh thoảng bị nó banned vì code trống,lỗi rất vô lý nhưng cũng phải chịu
k cạp pix thì cạp đất mà ăn =))

sorry mọi người...hôm qua gõ đc 7k code có cả ban đêm..mà đến hồi xem lại blank thì chỉ còn có đc 4$ ..thấy giật mình..nên mình vào forum thấy các bạn nói pix trừ tiền..nên ức chế làm cái này luôn...:D lượng thứ...:(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week