Ask Cần các PRO giúp e chơi PTU

Status
Not open for further replies.

bebebe

Newbie
Reactions
285
MR
0.000
Cần các PRO giúp e chơi PTU , xin hãy cho e tiền !!!

Sau 1 thời gian mần mò GG , giờ thu nhập của e mãi chẳng khá lên đc các a ạ ?:binhsua123: Tình hình chung là e search về mmo mà toàn ra các topic xin xỏ đủ kiểu như e nên e vẫn mãi ko tìm được tài liệu gì ạ ?:binhsua123: Hic . Số lượng xin xỏ còn nhiều hơn các 4r làm e mãi tới page 500 mới thấy mặt đc các 4r các a ạ ?:binhsua24:
E đọc hết các topic xin xỏ xong mãi e mới cảm thấy muốn nản các a ạ ?:binhsua27: Và e đọc xong hết là e ko còn thiết tha pót 4r nữa các a ạ ?:binhsua37: Bởi vì e nhận ra rằng có quá nhiều người ăn chung mẩu bánh vụn với e các a ạ .:binhsua163: Giờ e muốn bỏ mmo các a ạ .:binhsua48: Giờ e sẽ chuyển sang nghề khác các a ạ .:binhsua104: Đó là đi làm trai bao các a ạ .:binhsua35: Ko cần nói nhiều nhưng vẫn có $ các a ạ ?:binhsua26: Và giờ e ko muốn nói nhiều nữa các a ạ .:binhsua144: Các PRO nào có hiến kế gì giúp e vừa nói vừa có $ đc ko các PRO ?:binhsua25: e thấy nói nhiều quá mà mãi ko khá lên đc các PRO ạ ?:binhsua33: Phải chăng e đi sai hướng hả các PRO ? Hay e phải làm sao hả các PRO ?:binhsua45: Hay là e phải ngậm mồm lại và làm nhiều hơn hả các PRO ?:binhsua46: Liệu e nghĩ đúng ko các PRO ? Xin hãy cho e trai 1 cái thanks .:binhsua146: E muốn nói nữa lắm mà mỏi miệng quá mà vẫn ko thấy tiền đâu :binhsua39:, phải chăng e là đàn bà ,:binhsua04: hic , chắc e ko phải đàn ông rồi :binhsua72:, đi đứng đường đc rồi , giúp đỡ cha mẹ các a ạ .:binhsua136: E thấy mình tốn quá nhiều sức trẻ rồi các a ạ . Xin hãy phán cho e con đường nào đây . E search các topic toàn thấy cãi nhau ko các a ạ mà đầu nêu là mấy kẻ tiêu cực , sợ quá các a ạ . Cãi tới cãi lui xong rồi mấy thằng đó bị ăn quả Cam , chả là hôm bữa có cái topic gì hot , có 1 cao nhân nói sẽ share kinh nguyệt nhưng mà đợi mãi đợi mãi chả thấy nguyệt đâu , toàn thấy kinh . Nản Value các a ạ .:binhsua75: Nói chung ngày tháng thoi đưa đã giúp e nhận ra rằng , thay vì nói e ngồi làm hình như hay hơn các a ạ . Bữa e có chat với 1 cao nhân , e nói quá trời luôn mà ảnh ko trả lời , đến khi e bảo rằng : thôi đc rồi e sẽ tự làm cho chính mình , thì bỗng dưng a ấy pm lại nói rằng : suy nghĩ đúng đắn . :binhsua06:
Lời kết : e cảm thấy mình phải tự làm hoặc ko tự làm các a ạ . E xin chừa cái thói đụng là hỏi các a ạ . Sợ 1 ngày nào đó ăn bạt tai ko hiểu vì sao các a ạ . Dạ e xin cảm ơn vì đọc bài và chọi đá e . Cảm ơn .:binhsua149:
P/S : E ko sợ ăn gạch tại vì đó là lẽ thường tình . Vì topic nào e thấy cũng built shit nên e ko thấy mình lạc lõng các a ạ . Và nói chung built shit theo số đông thì có lẽ đỡ quê hơn các a ạ . Nhưng có lẽ vì điều đó mà e thấy nhiều thằng bán mặt bán danh dự bị các hạ chửi đúng mà vẫn gân cỗ cãi các a ạ . E xin chúc các PRO làm ăn vui vẻ có nhiều $ hơn và đừng quan tâm tới *** dại các a ạ . E xin hết tại đây , mỏi tay quá , còn nhiều cái nói tới chiều chưa xong nhưng có lẽ nhiêu đây là đủ rồi sợ làm rối mắt các PRO vì e biết rằng các PRO ghét nói nhiều .:binhsua149:

Last edited by a moderator:
với iếc lắm vãi :binhsua27:

theo đúng ý nguyện của chủ thớt

Ý nguyện cùi

Last edited by a moderator:
bác bebebe do các ref hỏi nhiều quá nên bị.......... ( hãy điền vào chỗ trống).
tuyển ref thì phải chịu chứ sao, ref 1 khi đã làm việc thì sẽ có lời. Nếu ko thì đừng tuyển mà chỉ share kinh nghiệm thôi, tuyển đã rồi la ( chắc bị ref hỏi nhiều đâm ra nản) ko hổ trợ vô thời hạn, chiêu này giống mang con bỏ chợ.

hix khổ thân cho a ref ông này, nghe ai cũng bảo ông này pro mà tui thấy có pro ********* gì đâu, pro mà sợ newbie spam ks mình à =)) 1 ecapteam của box PTU =))

hix khổ thân cho a ref ông này, nghe ai cũng bảo ông này pro mà tui thấy có pro ********* gì đâu, pro mà sợ newbie spam ks mình à =)) 1 ecapteam của box PTU =))

Mình chưa nói sợ bị ks nhé bạn , ăn bậy đừng nói bậy , suy nghĩ kỹ khi comment

---------- Post added at 03:46 PM ---------- Previous post was at 03:45 PM ----------

bác bebebe do các ref hỏi nhiều quá nên bị.......... ( hãy điền vào chỗ trống).
tuyển ref thì phải chịu chứ sao, ref 1 khi đã làm việc thì sẽ có lời. Nếu ko thì đừng tuyển mà chỉ share kinh nghiệm thôi, tuyển đã rồi la ( chắc bị ref hỏi nhiều đâm ra nản) ko hổ trợ vô thời hạn, chiêu này giống mang con bỏ chợ.

Ko liên quan đến các ref thưa bạn :) Mình đang nói về vấn đề các topic thôi

---------- Post added at 03:48 PM ---------- Previous post was at 03:46 PM ----------

Comment làm ơn nhớ kỹ lời mình nói nhé thưa các bạn , hãy đảm bảo rằng mình có nói , còn ko coi chừng bị ăn gạch :)) đi ngủ trưa chiều dậy làm việc hóng gió tiếp nhé :))

---------- Post added at 03:48 PM ---------- Previous post was at 03:48 PM ----------

cái nhồn ji thế nhỉ ? ông bebebe bị hack acc ahh ?

Bị hack rồi :D

topic cuae bebe này mang 1 nghĩa bóng chỉcos trình độ thạc sĩ mới hiểu đượccác newbie làm sao đã hiểu nổi nên cũng chỉ biết chém thôi

topic cuae bebe này mang 1 nghĩa bóng chỉcos trình độ thạc sĩ mới hiểu đượccác newbie làm sao đã hiểu nổi nên cũng chỉ biết chém thôi

:binhsua38: sao lại nói trắng trợn ra thế :binhsua38:

Đại khái là nhập vai vào đám đông phần lớn của pTU giờ rồi ngồi phán topic này.

Bóng gió cho phần lớn đó hiểu =]

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,474
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week