Cần chuyển Upline Buxify,Buxjun.. & upgrade sau khi chuyển, Bro nào nhận ạ?

XuanThuyC

Hero
Reactions
994
MR
0.139
Tình hình là mình chiến mấy site của marks & james khá lâu rùi. Upgrade cũng khá nhiều lần. Trước đây ref cho Hoangtu186 (cũ) nhưng xem như là ref giúp vì đến giờ chưa nhận gì cả. Giờ cậu ấy mất tích, chả biết có chơi nữa hay ko. Nghĩ cứ để thế này phí quá.
Vậy bro nào có nhu cầu thì mình chuyển sang. Tất nhiên với đk là chế độ khá chút :)) Và đặc biệt là ko cheat ko acc mình mang tiếng :))
Dự định mai upgrade tiếp Buxify. Buxjunction thì vài bữa nữa Up. Buxmatrix thì up zồi. Ai nhận ref mình thì ko phải lo lười click :)) Mà acc upgrade cũng khá nhìu ads nhé!^^
Post ở đây khỏi PM nhé :D

Nhân đây quảng cáo tí luôn: Hội mình đang có chế độ khá tốt với mấy site này. Có event đang tổ chức. Chế độ event bonus max 2$ (>1$,0.5$ cho tất cả) với các site buxify,buxmatrix. Quá Hot. Thông tin ở chữ ký mình!
Cảm ơn các bạn đã đọc!

Mời các Nhà đầu tư Buxjunction và Buxify ghé thăm thread của tớ nào !
Các chính sách đãi ngộ được post trong forum chính.
http://markandjames.net/forum/index.php?topic=4791.0 "Buxjunction"
http://markandjames.net/forum/index.php?topic=4776.0 "Buxify"

YH chính: tbhp2008
YH phụ: uspnam.sawaco
Cũng đc. Nhưng bên cậu ko thấy refback thì phải. 100 click của người ta mình đã refback 0.2$. Chưa kể hiện tại bonus upgrade dù là gói 10$ cũng đã bonus min 0.5$
Mình ko up gói cao mà thiên về up nhiều lần. Luân phiên. Tránh rủi ro, để site có quăng cam thì tổn thất gần như là ko đáng kể!
Nếu cậu quan tâm có thể bàn trao đổi upline 2 site này :)

Cũng đc. Nhưng bên cậu ko thấy refback thì phải. 100 click của người ta mình đã refback 0.2$. Chưa kể hiện tại bonus upgrade dù là gói 10$ cũng đã bonus min 0.5$
Mình ko up gói cao mà thiên về up nhiều lần. Luân phiên. Tránh rủi ro, để site có quăng cam thì tổn thất gần như là ko đáng kể!
Nếu cậu quan tâm có thể bàn trao đổi upline 2 site này :)

Đúng là tớ ko có refback. Chỉ hỗ trợ nhau cùng đầu tư thôi. Nếu thấy ok thì mình rất hoan nghênh.

Tình hình là mới up gói cooper lần đầu tiên ở buxify cách đây 1 ngày, buxjuntion thi chưa reg acc, buxmatrix thi mới đc 1$.
Giờ mới thấy có event nên hơi tiếc. Với cả hok biết chuyển upline^^. Bạn XuanThuy có thời gian thì help với nha

Bạn xem cách chuyển upline dưới chữ ký mình. Buxjunction thì có chỗ chuyển upline trong acc. vào chane upline điền XuanThuyC là ok!

Bác XuanThuy đã up chưa? Em thì chưa lời lãi được bao nhiêu nên bonus 0.3 USD cho gói 10 USD,0.6 USD cho gói 20 USD,các gói lớn hơn sẽ thỏa thuận. Refback 0.1 USD/100 click(free),0.2/100 click(cooper). Riêng đợt đầu upline thành công và nhận được upgrade từ bác em bonus 0.5 USD. Nếu được thì ủng hộ em nhé!

Bác XuanThuy đã up chưa? Em thì chưa lời lãi được bao nhiêu nên bonus 0.3 USD cho gói 10 USD,0.6 USD cho gói 20 USD,các gói lớn hơn sẽ thỏa thuận. Refback 0.1 USD/100 click(free),0.2/100 click(cooper). Riêng đợt đầu upline thành công và nhận được upgrade từ bác em bonus 0.5 USD. Nếu được thì ủng hộ em nhé!
OK! Mình sẽ chuyển upline cho bạn cũng đc. Bạn cho mình yahoo?
-----------------------------------------------------------------
Còn 2 site buxify & bux-matrix có bro nào nhận thì nhanh tay nhé. Hoặc "mua" luôn cũng đc :))
Mua của bọn nó 1$ thì mua của mình 2$. Chuyển upline sang bạn "trọn đời" luôn :)) Chỉ 1 lần ko cần bonus hay refback gì nữa :D

yahoo: daquybaoloc. Nick buxify của e cũng là daquybaoloc. Em chỉ chơi mỗi buxify hay em mua luôn đi cho tiện

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week