Help cần giải thích RCB trong HIYP

traimo91

Hero
Reactions
1,172
MR
1.135
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Theo mình biết RCB là số tiền mình nhận được khi deposit. Vậy các bước để nhận RCB như thế nào và nghe nói có chế độ bảo hiểm khi site scam :binhsua27: Mong a e hướng dẫn nhiệt tình:binhsua03:

tuan101085

Senior
Reactions
112
MR
0.030
bác vô linh rcb rui xuống duói cùng điền thông tin và số tiền mà mình dep vô trang đó sau đó chờ thân chủ trả tiền thui:binhsua156:

bread159

Newbie
Reactions
276
MR
0.000
cậu đăng ký dưới link của họ, deposit vào rồi vào link RCB điền info và chờ đc pay thui
ko có bảo hiểm j` ở đây hết á, site chết thì tiền deposited cũng đi theo

naboda

Hero
Reactions
335
MR
1.059
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
RCB là viết tắt của Referral Commission Back. Referral Commission là tiền hoa hồng giới thiệu người đầu tư dưới mình (dowline, referral). RC thường từ 1-10% số tiền đầu từ của người mình giới thiệu.

RCB là dịch vụ trả lại tiền hoa hồng cho người đầu tư cấp dưới và thường do các monitors cung cấp. Monitors ngoài việc trả lại RC còn bonus thêm cho bạn gấp vài lần, vậy nên có con số 500% hay 1000% RCB. Mục đích của việc này là để xúc tiến đầu tư, quảng cho HYIP site.

Để nhận RCB, bạn phải chắc chắn đăng ký theo link của người cung cấp RCB. Sau khi depo, vào site cung cấp RCB, click Request xxx% RCB, điền các thông tin cần thiết, submit và chờ tiền về. Như mình, mọi yêu cầu RCB sẽ được giải quyết trong vòng 24hours.

Lưu ý các bạn, RCB là một nguồn thu rất tốt, thậm trí là nguồn thu chính đối với HYIP ngắn ngày (after 1 day). Kinh nghiệm lựa chọn monitor cung cấp RCB cao nhât là vào allhyipmonitors.com, search hyip mình muốn đầu tư, ở đây thông kê tất cả các monitors đang monitoring HYIP, xem tất cả các monitoring image, ai Offer RCB cao thi dăng ký sau người đó, đơn giản hơn có click Rate us, Vote us, Monitors ... trên chính site HYIP để chọn. Lưu ý thêm, không phải monitor nào có số xxx% RCB cao nhât sẽ trả bạn cao nhất đâu, có rất nhiều kiểu Offer RCB của các monitors, cần vào xem cụ thể mới biết được.

Sơ qua vậy thôi, còn gì thắc mắc cứ contact trực tiếp YM mình: [email protected]. Biết gì mình nói đó.

Thân
Naboda

chiplove69

Hero
Reactions
756
MR
0.024
Lưu ý các bạn, RCB là một nguồn thu rất tốt, thậm trí là nguồn thu chính đối với HYIP ngắn ngày (after 1 day). Kinh nghiệm lựa chọn monitor cung cấp RCB cao nhât là vào allhyipmonitors.com, search hyip mình muốn đầu tư, ở đây thông kê tất cả các monitors đang monitoring HYIP, xem tất cả các monitoring image, ai Offer RCB cao thi dăng ký sau người đó, đơn giản hơn có click Rate us, Vote us, Monitors ... trên chính site HYIP để chọn. Lưu ý thêm, không phải monitor nào có số xxx% RCB cao nhât sẽ trả bạn cao nhất đâu, có rất nhiều kiểu Offer RCB của các monitors, cần vào xem cụ thể mới biết được.
Đồng ý cả 2 tay với bạn về điều này!:binhsua03:

chuongsnc

Senior
Reactions
154
MR
0.000
các giải thích trên không cần bàn cãi chắc mọi người hiểu cả rôi.
Còn nút thanks thì mem mới hình như chưa được dùng nút này.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,295
175,653
Latest member
HizMus

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week