Cần giúp đỡ: Chuyển tiền từ pp về ACB mà chưa nhận dc tiền.

chaudat01

Junior
Reactions
2
MR
0.000
Mình chuyển Paypal về ACB trên 10 lần rồi mà lần này không thấy tiền về.
Paypal mình thông báo Complete từ ngày 5/6/2014 về bank ACB mà đến nay chưa nhận dc, mấy lần trc là nhận dc rồi, lần này sao chưa thấy về. Mình hỏi lên ACB thì chưa có nhận bất cứ thông tin nào hết.
Gọi qua Ngân Hàng trung gian thì nó bảo gọi cho Paypal kiểm tra mà tiếng Anh ko giỏi giờ phải làm sao bạn nào giúp mình với.

Bình thường thì nếu completed 05/06 thì khoảng thứ 4 là nhận đc, tuy nhiên mới quá có 2 ngày nên bạn cứ đợi xem sao, và nói thật là nó đã completed rồi thì chỉ có đợi và đợi thôi chứ bạn có gọi Paypal cũng chả giải quyết đc gì, họ sẽ nói đã hoàn thành và yêu cầu bạn chờ hoặc làm việc với Bank thôi.

Bình thường thì nếu completed 05/06 thì khoảng thứ 4 là nhận đc, tuy nhiên mới quá có 2 ngày nên bạn cứ đợi xem sao, và nói thật là nó đã completed rồi thì chỉ có đợi và đợi thôi chứ bạn có gọi Paypal cũng chả giải quyết đc gì, họ sẽ nói đã hoàn thành và yêu cầu bạn chờ hoặc làm việc với Bank thôi.
Bình thường là thứ 4 nhận như mọi khi mình rút.
Cứ thứ 6 rút là thứ 4 nhận tiền ở bank. Nhưng đến hôm nay đã trễ 2 ngày rồi mà ko biết tiền về đâu. :(

Mình chuyển Paypal về ACB trên 10 lần rồi mà lần này không thấy tiền về.
Paypal mình thông báo Complete từ ngày 5/6/2014 về bank ACB mà đến nay chưa nhận dc, mấy lần trc là nhận dc rồi, lần này sao chưa thấy về. Mình hỏi lên ACB thì chưa có nhận bất cứ thông tin nào hết.
Gọi qua Ngân Hàng trung gian thì nó bảo gọi cho Paypal kiểm tra mà tiếng Anh ko giỏi giờ phải làm sao bạn nào giúp mình với.
Chắc c50 đang giữ hộ rùi:D

On Jun 5, 2014, I've withdraw $155 to my bank "Asia Commercial Bank" account, transaction ID is #0Xxxxxxxxxxxx . But up to now I do not receive anything, and the money still not back to my PayPal account.

Viết thế này ko biết lấy lại tiền dc ko hic

Nhận dc mail mà chẳng thấy nói gì lá sao vậy mọi người, ai biết giúp với.

Thanks for contacting us. Based on your selection, the following FAQs may assist you faster than we can:

A) How do I send money?
B) What fees does PayPal charge?
C) What does 'Sending Limit' and 'Withdrawal limit' mean?
D) I want to get verified. How do I link and confirm my credit card?
E) Can I top-up my PayPal Account?

(Don't worry. These links won't redirect you to another webpage.)

If these do not answer your question, please reply to this email with as much information as possible.

Yours Sincerely,
PayPal

https://www.paypal.com/mem-number.

We’ll charge your card (xxInsertAmountxx). This charge and a 4-digit PayPal code will appear on your card statement within 2 to 5 business days. The code sequence appears as PayPal*1234CODE or PP*1234CODE. You will need the first 4 digits to confirm your card. We will refund the charge to your PayPal Account immediately once you have confirmed your credit card.

If you can’t access your online statement or this 4-digit code is unavailable online, check your next paper statement for this code. We cannot provide you with the 4-digit confirmation code by any other method.

Here’s how to enter the 4-digit PayPal code to confirm your card:
  1. Click Profile near the top of the page.
  2. Click My money.
  3. Click Update beside ‘Debit and credit cards’.
  4. Click Link and Confirm My Card.
  5. Enter the 4-digit PayPal code and click Submit.
E) Can I top-up my PayPal Account?

No. We regret to inform you that this service is not available to our customers in Vietnam.

Copyright© 2014 PayPal Inc. All rights reserved.
Consumer advisory - PayPal Pte. Ltd. the holder of PayPal's stored value facility, does not require the approval of the Monetary Authority of Singapore. Users are advised to read the terms and conditions carefully.

Nói bạn ko tin cứ còn cố hỏi mail miếc làm gì
đã completed rồi thì chỉ có đợi và đợi thôi chứ bạn có gọi Paypal cũng chả giải quyết đc gì, họ sẽ nói đã hoàn thành và yêu cầu bạn chờ hoặc làm việc với Bank.

Nếu $ bị quay lại thì khi nào tới Paypal sẽ tự update lại vào tài khoản, bạn có email, gọi điện hoặc thậm chí có bay qua đó nói chuyện trực tiếp thì cũng không giải quyết đc cái gì ngoài việc đợi đâu.

Khoảng bao nhiêu ngày $ quay lại pp vậy các bạn? từ ngày 5/6 đến giờ chưa nhận dc thông tin gì.
Gọi ACB thì họ bảo ko có gd gì
Gọi ngân hàng trung gian thì họ bảo họ ko dc tiết lộ thông tin gì hết, có tiền về từ pp là họ chuyển ACB liền
Contact với pp thì chẳng thấy nói năng gì
Hiện giờ ko biết tiền về đâu nữa. Chuyển hơn 10 lần rồi đều bình thường, cũng chẳng đổi thông tin gì mà lần này bị dính chưởng.

Cho mình hỏi nếu tiền dc trả về PP thì withraw như lần trc có bị dính chưởng nữa ko?

Mình cũng hay rút tiền từ PP về ACB, chậm nhất là 6 ngày nếu dính t7 cn còn ko chỉ mất 4 ngày. Mình nghe nói nếu tiền k về đến bank thì quá trình refund lại PP mất khá lâu tầm 1-2 tuần hoặc hơn. Nên mình nghĩ bạn k nên sốt ruột mà nên chờ đợi thêm xem sao :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week