Matrix Cần giúp đỡ vấn đề ở site Univest

Status
Not open for further replies.

ahah

Junior
Reactions
377
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Tình hình là acc e đã bị univest nghi ngờ vớ vẫn gì đó nên không thanh toán cho e,mà h nó bắt phải scan hình ảnh này nọ đủ thứ và phải chờ nó gọi điện thoại xác nhận sau đó mới đc xử lý thanh toán, e đã nhờ bác doremon6262 hướng dẫn e viết mail gữi tất cả thông tin cho nó goy,h chỉ còn chờ nó gọi đt xác nhận nhưng do trình độ english của e thuộc vào hàng dốt nên e lập topic này muốn nhờ bác nào đã từng bị nó gọi điện xác nhận bằng phone hoăc biết về vấn đề này chỉ e cách khi nó gọi lại thì nó sẽ nói j với mình và mình cung cấp thông tin gì cho nó, nhờ các bác giúp e.Thanks all

Mod ơi nếu e có post sai box thì a cho e để đây tý để các pro đi qua giúp e nha a.Thanks a

nó sẽ hỏi bạn share cuối cùng bạn mua là gì ?, địa chỉ lần cuối truy cập IP là gì ? tại sao bạn rút hết tiền (nếu bạn bán sạch share và rút) v.v.....

Xin nói với các bạn tính lướt sóng Uinvest là Uinvest nó check payment manually chứ ko phải auto đâu. Chưa cần nói đến trường hợp bạn cố tình cheat bằng cách dep tiền mua share lấy rb rồi ngay lập tức bán share rút tiền ra dep lại, chỉ cần bạn chỉ hold share ăn lãi có 1 tháng rồi bán đi rút tiền ra thì bạn cũng đã nằm trong tầm ngắm của Uinvest rồi.
Nếu bạn ko nằm trong các trường hợp trên thì cứ yên tâm sẽ được giải quyết ổn thỏa thôi. Uinvest nó được cái support tốt (ít ra là tới thời điểm này).

nó sẽ hỏi bạn share cuối cùng bạn mua là gì ?, địa chỉ lần cuối truy cập IP là gì ? tại sao bạn rút hết tiền (nếu bạn bán sạch share và rút) v.v.....
Sao biết đường đây :-S, AI đã từng bi goy hoặc là biết cách xư lý xin giúp e với, vấn đề của e ở đây chỉ là chuyển upline nên mới rút hết tiền :-S( bac vietsu ko còn rb nữa nên định chuyển qua bác doremon)

Last edited by a moderator:
Bạn nên chat trực tiếp với admin nói là đang cần chuyển upline nên phải rút hết tiền. Nếu upline ko RB có thể nói với nó là hãy lấy lại toàn bộ hoa hồng số tiền bạn dep vào của upline. Mình nghĩ chỉ cần thế là đủ :binhsua06:

Nó đt goy, 2 đứa mạnh đứa nào nấy nói, h quyết định là làm viêc qua mail goy =___=.Thanks các bác giúp đỡ

Up cho pro vào giúp, biết đâu sau này mình gặp trường hợp giống thì còn biết đường mà tính

Sao biết đường đây :-S, AI đã từng bi goy hoặc là biết cách xư lý xin giúp e với, vấn đề của e ở đây chỉ là chuyển upline nên mới rút hết tiền :-S( bac vietsu ko còn rb nữa nên định chuyển qua bác doremon)
chính xác cứ rút hết tiền là nó hold ngay. bạn cứ bình tĩnh nó sẽ gửi vẻifcation mail bạn trả lời là được hoặc là nó gọi thì trả lời thôi, không biết tiếng Anh thì chịu. nó chỉ hỏi đơn giản vì sao rút hết tiền, IP lần cuối đăng nhập, share lần cuối mua ...
Mình bị call 2 lần giờ veri cả 2 acc
=))

Nếu ai ko có khả năng nghe hiểu tiếng Anh thì có thể xin UI veri qua mail,nhưng phải để nó gọi 1 phát để chứng minh số điện thoại là của các bạn.:D

pm tớ chỉ cho cách rất nhanh !!! ko cần verify cũng nhận dc tiền :D
Cách gì mới thế bạn hiền,chút PM nói chuyện tâm tình tí nhé.:binhsua06:

Xin nói với các bạn tính lướt sóng Uinvest là Uinvest nó check payment manually chứ ko phải auto đâu. Chưa cần nói đến trường hợp bạn cố tình cheat bằng cách dep tiền mua share lấy rb rồi ngay lập tức bán share rút tiền ra dep lại, chỉ cần bạn chỉ hold share ăn lãi có 1 tháng rồi bán đi rút tiền ra thì bạn cũng đã nằm trong tầm ngắm của Uinvest rồi.
Nếu bạn ko nằm trong các trường hợp trên thì cứ yên tâm sẽ được giải quyết ổn thỏa thôi. Uinvest nó được cái support tốt (ít ra là tới thời điểm này).
Bác nói rất đúng,các hình thức cheat hoặc gần cheat đều bị UI quản lí rất kĩ,lướt share tháng cũng không hẳn là cheat nhưng giống như bác nói UI sẽ chú ý và có thể sẽ bắt veri info+call phone để xác minh rất phiền.

Thực ra việc mua share rồi rút ra Dep vào ăn hoa hồng cũng là một kẽ hở của UI, a e nào thích lươt sóng share thì có thể tận dụng cơ hội này. Nhưng tất nhiên nếu làm vậy nhiều lần thì kiểu gì cũng bị UI để ý và chăm sóc đặc biệt . Và mình cũng lưu ý bạn nào có nhiều ref áp dụng cách cheat như trên thì cũng lên cẩn thận, có thể tài khoản của bạn sẽ bị ảnh hưởng . Đây cũng là lý do mà mình tuyển ref UI có chọn lọc với quan điểm làm ăn lâu dài .

Cứ bảo nó là "I'm sorry,my English not well,pls contact me by email" là nó sẽ gửi mail cho cậu.Chỉ cần gửi cái cmthu scan,trả lời mấy câu hỏi của nó về ip log lần cuối,hoạt động cuối của bạn là j,tại sao lại bán share đi.Chẳng sao đâu mà,trả lời hết là rút tiền về ok.

Thanks moi người có lẽ là đã xác minh được goy lúc nó gọi lại và tớ có nói được tên tuổi + địa chỉ ip còn mấy thứ khác thì không xong nó bảo sẽ hỏi qua mail và send qua 3 câu hỏi tớ cũng trả lời hết goy, hy vọng là theo lời nó nói hôm nay sẽ giải quyết và bắt đầu xử lý thanh toán:m070::m070::m070::m070::m070:

có ai rút trên 1k$ chưa vậy nè, tui đang định rút ko biết có sao ko

Nó đt goy, 2 đứa mạnh đứa nào nấy nói, h quyết định là làm viêc qua mail goy =___=.Thanks các bác giúp đỡ

OMG mạnh ai nấy nói cuối cùng.==> thôi tau với mày chat cmnd . toàn nói xàm ếch hiểu cái giề cả :binhsua72:

- - - Updated - - -

có ai rút trên 1k$ chưa vậy nè, tui đang định rút ko biết có sao ko

thàng MOM nó rút toàn trên 1k ko đó . có sao đâu 3 :binhsua72:

ta rút ầm ầm mấy k có sao đâu ;))

gọi điện veri tài khoản cũng có cái lợi của nó :binhsua06: trong cái rủi cũng có cái may

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week