Cần giúp đỡ về máy trạm

Status
Not open for further replies.

LitNa

Senior
Reactions
133
MR
0.000
tớ down đc máy trạm rồi login id vào bình thường, bấm bắt đầu làm rồi, thời gian làm việc (ko phải time out nhé) thì nó cứ chạy mà ko hiện ra 1 cái CODE nào để gõ hết, (pri 0 đàng hoàng), ai giúp chỉ lỗi dùm tớ với
ak tớ dùng WIN7 nhé mọi người

Last edited by a moderator:
Bạn dùng bản 1.0.x hay bản gì? Tớ nhớ hình như là ko để trong ổ D thì phải. Nếu bị lỗi khác thì mình cũng chịu. hix. mình dùng win XP

m dùng bản 1.0.x đó, hix, sao ai cũng làm đc mà m ko đc nhỉ, login thì vẫn vào :(((((((((((((((((((((((((

Bạn dùng bản 1.0.x hay bản gì? Tớ nhớ hình như là ko để trong ổ D thì phải. Nếu bị lỗi khác thì mình cũng chịu. hix. mình dùng win XP
Các bạn cứ nghe ai nói sàm cứ phải để trong ổ C hay XP thì dc win7 thì nhiều lỗi,nó chỉ là 1 mini application chứ có gì đâu màphải để ổ C cứ thử để nó trong USB xài coi có sao ko,band nick pm tớ đền cho

máy trạm à? để trong ổ C đây, ổ C sắp đầy trong khj các ổ khác thì chưa đây oa oa chưa thấy lỗi j :D

òi, nãy quên nói lun là mình có fake ip rồi, vào soft xiao b` thường có điều hôm nay soft xiao update bản mới bị lỗi quá, chuyển qua maytram thì gặp cái này, bùn 5s

òi, nãy quên nói lun là mình có fake ip rồi, vào soft xiao b` thường có điều hôm nay soft xiao update bản mới bị lỗi quá, chuyển qua maytram thì gặp cái này, bùn 5s
Bạn fake IP bằng tool nào, fake IP nước nào ?

m dùng hotspot đấy mấy bạn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week