cần giúp đỡ về paypal loại personal

Linkvn

Newbie
Reactions
5
MR
0.001
theo em biết thì 1 người đc phép có 2 paypal nhưng phải khác loại nên e cũng tạo 2 paypal là permier vs personal
mọi người cho e hỏi chút, là tk personal của e khi có $ thì rút về đc bank ko ạ(thấy bảo khuyên chỉ dành cho người mua).
thanks !

rút về bình thường, 2pp 1 bussiness 1 còn lại

thanks bác, e search thấy thông tin personal bị giới hạn rút 500$/1 tháng
nhưng không biết có bị giới hạn tiền rút ( giống tài khoản unverify) trong suốt quá trình sử dụng TK ko ạ ?

personal không có accept credit or debit là ntn vạy a?các bác giai thích giúp e dc ko

e newbie mong mọi người thông cảm :)

Last edited:
nhưng không biết có bị giới hạn tiền rút ( giống tài khoản unverify) trong suốt quá trình sử dụng TK ko ạ ?

personal không có accept credit or debit là ntn vạy a?các bác giai thích giúp e dc ko

tháy người ta acc pre mà tháng rút mấy ngàn $ luôn mà nhỉ. mấy ông ex ấy

personal không bị giới hạn rút về đâu bạn,
Cái hình đó bạn chụp ở paypal hay chụp ở đâu vậy?

thanks bác thông não em ,vay e yên tâm rồi :)
e lấy trên paypal bác à
https://www.paypal.com/cgi-bin/webscr?cmd=p/pop/choosing_account_type_signup-outside

Mà theo e hiểu personal ko có cái accept credit or debit nghĩa là tiền ko add fund vào được trong TK paypal phải không ạ, còn vẫn thông qua Tk paypal để dùng credit or debit card thanh toán trực tiếp trên các site mmo?

thanks bác thông não em ,vay e yên tâm rồi :)
e lấy trên paypal bác à
https://www.paypal.com/cgi-bin/webscr?cmd=p/pop/choosing_account_type_signup-outside

Mà theo e hiểu personal ko có cái accept credit or debit nghĩa là tiền ko add fund vào được trong TK paypal phải không ạ, còn vẫn thông qua Tk paypal để dùng credit or debit card thanh toán trực tiếp trên các site mmo?
hình như ở việt nam ko chấp nhấn add fund tiền từ thẻ vào. chỉ có thể để mua hàng thôi.
mình cũng có acc premier mà ko thấy chỗ add fund tiền vào ở đâu cả :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,151
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week