Cần giúp đỡ về Paypal

acc verify chưa? Thử gửi 1 số tiền ít hơn xem sao, để lại trong balance 1$

Hoặc có thể là nó tính phí, xem kỹ lại biểu phí đi đã

thêm tiền vào tài khoản trước khi gửi nhiều hơn,có 10$ trong tài khoản mà k send đc à,pp verify chưa hoặc bác thử pm hỏi nó xem

thêm tiền vào tài khoản trước khi gửi nhiều hơn,có 10$ trong tài khoản mà k send đc à,pp verify chưa hoặc bác thử pm hỏi nó xem
Acc chưa veri bạn ak, nhưng mọi lần mình gửi vẫn được. Chỉ hôm nay mới bị thế.

cậu chụp trang chính để xem balance thế nào

tớ cũng bị cái này 100% là tiền vừa nhận xong. trước sell cho ông kutjhocdoi nhưng ko send đc. toàn fai send 50$/1 lần :d

Mình chia lẻ ra mà cũng vẫn không send được.

bạn thử như mình nói đi, donate vào đâu đó 0.1$ (nếu ko biết donate vào đâu thì lấy ở đây nè http://my-meego.org/ , phía dưới bên phải có link donate đó)

Cái này trc mình cũng bị rồi, ko báo limited nhưng không cho send tiền đi ;))

Last edited by a moderator:
Gửi bao nhiêu rồi ?@@ acc chưa veri chỉ gửi đc tối thiểu 100$ thôi ,sau khi đã gửi đủ 100$ rồi thì nó ko cho gửi tiếp sang acc khác đâu

Gửi bao nhiêu rồi ?@@ acc chưa veri chỉ gửi đc tối thiểu 100$ thôi ,sau khi đã gửi đủ 100$ rồi thì nó ko cho gửi tiếp sang acc khác đâu

lại chém :-j pp nó chỉ limit pp chưa very 1 tháng là 500$ :) chứ ko phải 100$ như cậu nói nhé

Tốt nhất là c mail cho bọn Paypal mà hỏi tại sao, cách giải quyết như thế nào. Như thế sẽ tốt hơn, ở đây nhiều pro chưa gặp trường hợp ntn hoặc nói bừa khó mà biết được. hỏi thẳng PP cho chắc ăn nhé.

Tốt nhất là c mail cho bọn Paypal mà hỏi tại sao, cách giải quyết như thế nào. Như thế sẽ tốt hơn, ở đây nhiều pro chưa gặp trường hợp ntn hoặc nói bừa khó mà biết được. hỏi thẳng PP cho chắc ăn nhé.
Tại chủ topic ko chụp cái hình ở My account lên chứ acc chưa veri khi gửi gần đến ngưỡng 100$ là nó sẽ có thông báo ngay 1 dòng là " bạn đã gần đạt đến giới hạn gửi " @@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week