Cần giúp đỡ Verify PP

Reactions
349
MR
0.000
Chat with me via Skype
Mình add card Eximbank Visa Debit vào acc PP nhưng khi confirm verify thì bào lỗi này:"The Credit Card Verification System used by PayPal is currently unavailable. Please try to add your credit card at a later time. We apologize for this inconvenience ". Đãthử mấy lần mà ko được. Lỗi này là do PP hay do Card ? Mong anh em giúp fix giùm. Chân thành cám ơn

bOOm

Hero
Reactions
823
MR
0.002
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Em không biết vì chưa bao giờ gặp nhưng theo câu trong ngoặc kép thì là do Paypal

Và chúc bác may mắn ở lần sau, nhưng lần sau là cách 1 2 ngày chứ không phải 5 10' đâu :)

vipqt888

Hero
Solutions
2
Reactions
1,509
MR
1.443
chắc pp chưa chấp nhận cái thẻ của bác

cho em hỏi ngu ké cái topic của bác thớ tý . nhờ pro
ý là em mua thẻ vcc ảo very pp ok rồi . giờ em có cái số tài khoản của ngân hàng vcb ( atm nội địa chứ ko phải visa ) giờ e add vào bank trong pp thì có rút tiền về được ở cái số tk nội địa đó ko ? e hỏi ngu mong các bác chỉ bảo tận tình

cuonghvt55

Junior
Reactions
138
MR
0.003
cho em hỏi ngu ké cái topic của bác thớ tý . nhờ pro
ý là em mua thẻ vcc ảo very pp ok rồi . giờ em có cái số tài khoản của ngân hàng vcb ( atm nội địa chứ ko phải visa ) giờ e add vào bank trong pp thì có rút tiền về được ở cái số tk nội địa đó ko ? e hỏi ngu mong các bác chỉ bảo tận tình
Không cần VER, add tài khoản nội địa with về bình thường (điền thông tin chính xác là dc)

.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,812
176,250
Latest member
cuongnd8791

Most discussed of week

Most discussed of week

Back