Solved cần giúp đổi tên paypal

jaziah

Banned
Reactions
32
MR
0.001
Như tiêu đề.. Em đk tk paypal
hum nọ định gd thì thằng bạn nó bảo bị ngược.. đọc trên mạng thì mỗi cái 1 kiểu
giờ em vào pp có ảnh ntn .. các bác xem có phải bị ngược không và các bước là ntn giúp e vs..

cụ thể tên em là Nguyễn Thanh Tùng thì lúc vào rút tiền về bank VN nó là ntn.. có đúng không ạ ?

Nếu mà sai thì step 2:
lúc yêu cầu đổi tên thì chọn cái nào

Em thấy trên mạng nó hướng dẫn là chọn cái thứ nhất..
Nếu đúng thì em click nó ra thế này.. step 3 là làm ntn ạ

Mong các cao nhân chỉ giáo ạ..
Còn gà mong đc mọi người giúp đỡ..
cám ơn anh em

ở cái bức ảnh lúc đổi tên cần upload cmt lên.. nhưng không thấy cái ô mà mình ghi tên muốn đổi nhỉ ..

Úp CMND hoặc bằng lái xe rồi đợi 2 đến 3 ngày nó sẽ đổ cho bạn
bác cho em hỏi.. 1 chút
bức ảnh 1 là tên bị ngược đúng không
nếu tên bị ngược thì bức ảnh thứ 2 tích chọn ô đầu tiên hay ô thứ 2 (hiện tại em tick chọn ô đầu tiên ) -> ra bức ảnh thứ 3

bức ảnh thứ 3 thì các mục ghi sao décription ghi gì ạ..
type chọn gì Type nó có các kiểu: Photo Id, Proof òf Name và Other..

em hơi gà vụ này .. mong b giúp đỡ

Đúng rồi bạn, cứ úp CMND đi nó sẽ sửa cho bạn. décription ghi nội dung đó bạn: VD: (I am Nguyen Thanh Tung . However, the name which showed on my paypal account is Tung Thanh Nguyen, means that this name is wrong . This will make me not able to withdraw successfully when I withdraw. So, please help me edit my name for correct, I confirm that my real name is Nguyen Thanh Tung . Please review and help me soon.
Thank you very much!)

Đúng rồi bạn, cứ úp CMND đi nó sẽ sửa cho bạn. décription ghi nội dung đó bạn: VD: (I am Nguyen Thanh Tung . However, the name which showed on my paypal account is Tung Thanh Nguyen, means that this name is wrong . This will make me not able to withdraw successfully when I withdraw. So, please help me edit my name for correct, I confirm that my real name is Nguyen Thanh Tung . Please review and help me soon.
Thank you very much!)
ok bác.. cái décription max 60 kí tự.. em ghi 1 tý đã hết.. thui cứ up CMT vs bằng lái xe lên cho nó ..

up xong xóa cái ngân hàng rút tiền cũ đi, add lại, thì tên mới đổi lúc rút tiền về nhé. mình cũng vừa đổi tên xong, gửi thử xong no bảo up ảnh, 1 hôm sau là ok :D mà không phải viết thư ở chỗ up ảnh đâu, bạn phải gửi thư với nội dung trên trước, rồi sẽ có mail hướng dẫn up ảnh, up xong là ok, không cần ghi thêm gì đâu :">

up xong xóa cái ngân hàng rút tiền cũ đi, add lại, thì tên mới đổi lúc rút tiền về nhé. mình cũng vừa đổi tên xong, gửi thử xong no bảo up ảnh, 1 hôm sau là ok :D mà không phải viết thư ở chỗ up ảnh đâu, bạn phải gửi thư với nội dung trên trước, rồi sẽ có mail hướng dẫn up ảnh, up xong là ok, không cần ghi thêm gì đâu :">
em vào cái mục (cái ảnh thứ 3 ở bài của em đó) .. thì up ảnh cmt vs bằng lái xe thui ạ.. có thấy gì nữa đâu
thôi cứ đợi xem sao

em vào cái mục (cái ảnh thứ 3 ở bài của em đó) .. thì up ảnh cmt vs bằng lái xe thui ạ.. có thấy gì nữa đâu
thôi cứ đợi xem sao
trước tiên là vào paypal -> contact -> email us -> send mail với nội dung :: I am Thanh Tung Nguyen . However, the name which showed on my paypal account is Tung Thanh Nguyen, means that this name is wrong . This will make me not able to withdraw successfully when I withdraw. So, please help me edit my name for correct, I confirm that my real name is Thanh Tung Nguyen . Please review and help me soon.
Thank you very much! :
tự kiểm tra lại tên nhé.
sau khi gửi thì đợi paypal trả lời thư về, sẽ có hướng dẫn, làm theo hướng dẫn, đến phần up ảnh thì cứ up hết lên. mình up cmt, bằng lái xe máy, o tô, thẻ vísa, hô chiếu, hôm say có thử đổi báo đổi tên xong.
ok nhé :D
lúc rút tiền thì add bank lại
bạn xem lại tên nhé mình vừa sửa, tên hiện trên paypal chuẩn là : thanh tung nguyen . :D thi ten trong bank rut ve moi là nguyen thanh tung, thi mới rút tiền đc

trước tiên là vào paypal -> contact -> email us -> send mail với nội dung :: I am Thanh Tung Nguyen . However, the name which showed on my paypal account is Tung Thanh Nguyen, means that this name is wrong . This will make me not able to withdraw successfully when I withdraw. So, please help me edit my name for correct, I confirm that my real name is Thanh Tung Nguyen . Please review and help me soon.
Thank you very much! :
tự kiểm tra lại tên nhé.
sau khi gửi thì đợi paypal trả lời thư về, sẽ có hướng dẫn, làm theo hướng dẫn, đến phần up ảnh thì cứ up hết lên. mình up cmt, bằng lái xe máy, o tô, thẻ vísa, hô chiếu, hôm say có thử đổi báo đổi tên xong.
ok nhé :D
lúc rút tiền thì add bank lại
bạn xem lại tên nhé mình vừa sửa, tên hiện trên paypal chuẩn là : thanh tung nguyen . :D thi ten trong bank rut ve moi là nguyen thanh tung, thi mới rút tiền đc
bạn nhìn hộ mình xem ở cái bức ảnh đầu tiên . Tên sai đúng không. phải đổi ngược lại mới đúng chứ gì..? Công nhận cái vụ tên này rắc rối thật

bạn nhìn hộ mình xem ở cái bức ảnh đầu tiên . Tên sai đúng không. phải đổi ngược lại mới đúng chứ gì..? Công nhận cái vụ tên này rắc rối thật
cứ send theo cái thư mình bảo kìa, rồi đợi mail là được, vì khi điền tên vn ko điền middle name đâu. rồi up ảnh nó tự sửa

cứ send theo cái thư mình bảo kìa, rồi đợi mail là được, vì khi điền tên vn ko điền middle name đâu. rồi up ảnh nó tự sửa
mình đặt lệnh send giống cái ảnh thứ 3 rùi.. thui cứ đợi xem sao vaayk..
tks bạn

nếu ng tên mà vẫn đặt lệnh rút $ thì có bị mất không nhỉ
đặt lộn tên thì khi rút tiền pp sẽ refund lại tk pp nhưng mà sẽ mất phí , chắc bằng phí gửi luôn là 60k thì phải. mình chưa bị bao giờ. nhưng cũng nên tránh thì hơn :D

cứ up cmnd lên chờ nó check là nó tự đổi

Announcements

Forum statistics

Threads
421,538
173,718
Latest member
ppy0211

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom