Help Cần giúp về đăng ký tài khoản tại adworkmedia.com !!!

mmo_vcu

Newbie
Reactions
1
MR
0.001
Như tiêu đề, e đã đăng ký 4 5 lần acc ở trang này mà ko đc. nó báo promotion method chưa hợp lý. pro nào biết hướng dẫn e reg acc ở trang này được ko ạ! em xin cảm ơn nhiều.

hình như net này khó reg, bán vài chai hay sao ấy mà :m003:

các khái niệm cơ bản còn chưa biết mà ham đi reg net, khác gì tiểu học + - x : chưa thông mà thích đi giải hệ pt

Như tiêu đề, e đã đăng ký 4 5 lần acc ở trang này mà ko đc. nó báo promotion method chưa hợp lý. pro nào biết hướng dẫn e reg acc ở trang này được ko ạ! em xin cảm ơn nhiều.
Mình có 1 acc ko xài, giá 30$, nếu bạn quan tâm thì pm nhé!

các khái niệm cơ bản còn chưa biết mà ham đi reg net, khác gì tiểu học + - x : chưa thông mà thích đi giải hệ pt
Không phải là ko biết, mà cái mình muốn hỏi là viết thế nào để cho nó chấp nhận. bạn hiểu chứ
hôm qua mới chat vs admin, nó bảo tạm ngừng chấp nhận nhưng yêu cầu ở Việt Nam vì lí do cheat quá nhiều.haizz

Không phải là ko biết, mà cái mình muốn hỏi là viết thế nào để cho nó chấp nhận. bạn hiểu chứ
hôm qua mới chat vs admin, nó bảo tạm ngừng chấp nhận nhưng yêu cầu ở Việt Nam vì lí do cheat quá nhiều.haizz

còn rất nhiều Net không được nó thì thôi. Haizz. Mà nó cheat cũng khó, phải biết cách mới xơi được.

can gi ha ban de to share cho nay, co ban la cac cau co reg duoc khong thoi ah. to van lam binh thuong, nhung ma khoang 30 website lam chu khong pai 1 website chay cho no nhe.
cashadsllc
maxbounty
mundomedia
igain
adwork nhung ma khong chay offers thap qua
advert
con mot vai net nua
good luck

ở khung promotion method cậu ghi những gì thế bạn hiền

cậu đã không reg được adswork thì chắc củng không hy vọng cheat đựoc nó đâu...thằng này cheat rất khó....tớ reg 1 đống để đấy chưa cheat vì cheat 1 lần bị ban...:))

cậu đã không reg được adswork thì chắc củng không hy vọng cheat đựoc nó đâu...thằng này cheat rất khó....tớ reg 1 đống để đấy chưa cheat vì cheat 1 lần bị ban...:))
ko reg đc nên tớ mới cần người hướng dẫn để reg đc ^^
t gà lắm, có biết j đâu. thông cảm:binhsua43::binhsua43::binhsua43::binhsua43::binhsua43::binhsua43:

ko reg đc nên tớ mới cần người hướng dẫn để reg đc ^^
t gà lắm, có biết j đâu. thông cảm:binhsua43::binhsua43::binhsua43::binhsua43::binhsua43::binhsua43:

rank được được tí là ok thôi à :D...chụp lai cái chứng minh nhân dân gửi cho nó.....active trong vòng 10'

cheat kiểu gì mà bị ban thế:)).gần ngay pay no ban hay ban ngay@@

mình vừa reg 1' nó mail về luôn
We appreciate the time you've taken to apply to adworkmedia.com, however we are unable to accept you as a Publisher at this time.
Application details: At this time, the quality of your promotional methods do not meet our traffic requirements.

We wish you good luck with your online endeavors. If you strongly believe that you should have been accepted then please contact us for another review.

cheat kiểu gì mà bị ban thế:)).gần ngay pay no ban hay ban ngay@@

đang chiến thử để xem ra sao....thấy ngon đang mừng nó ban ngay trong ngày đó luôn :))...khỏe...may là chưa tuyển mem..thế mà bác tâm cheat rầm rầm :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,502
173,683
Latest member
sunwinjp

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week