Help Cần gúp đỡ về Up filepost

mrddthanh

Junior
Reactions
12
MR
0.000
Có ai biết cách nào để up lên filepost đươc không nhỉ.Nếu biết thì xin đươc gúp đỡ. Tuy mình không up lên được ma lại vấn thấy nhiều site post link filepost.

TẤt nhiên la biẾt rỒi bẠn. Mình lam ptu 2 nam roi mà. BẠn có up len filepost ĐƯƠc không. BẠn up lên ĐƯỢc thì up bàng cách nào thẾ chỈ gúp mình. Mình up nhƯng mà nó không lên.

TẤt nhiên la biẾt rỒi bẠn. Mình lam ptu 2 nam roi mà. BẠn có up len filepost ĐƯƠc không. BẠn up lên ĐƯỢc thì up bàng cách nào thẾ chỈ gúp mình. Mình up nhƯng mà nó không lên.

Mình RU từ WU và ULS sang FP - Cả tuần này ftp tầm 200kb/s - quá chậm nên không ftp nữa

file and image uploader ... vẫn up ầm ầm.
ru wupload sang cũng đc .
Bạn đặt cái câu hỏi ko rõ ràng.

dang thu rômte len wl roi rômte sang fp ma thay lâu qua. len wl con thay lau hon fp.:D. dùng file and image uploader de up ma khong tim thấy file dau.ro ràng la báo len rồi :D

ban sạch hết tụi leecher, spammers vô tại vạ đi, giữ lại uploader tốt là đủ ăn rồi filepost ới ời ơi..........

đang phân vân như chủ topic. up bằng Filezilla speed có 40 kb/s cả tuần nay rồi. nản luôn.pm thằng FilePost nó cứ kêu up lên server US mà vẫn vậy ,có thay đổi gì đâu. host cùi. bro nào up dc file chỉ giáo mọi ng với.

đang phân vân như chủ topic. up bằng Filezilla speed có 40 kb/s cả tuần nay rồi. nản luôn.pm thằng FilePost nó cứ kêu up lên server US mà vẫn vậy ,có thay đổi gì đâu. host cùi. bro nào up dc file chỉ giáo mọi ng với.
thấy nó cùi thì đừng chơi, đã thấy cùi còn ráng đâm đầu vào làm gì =)), nó đang bị hấp diêm, muốn up nhanh thì phải đợi nó bình phục nữa chứ!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week