Help Cần hợp tác với ai có kỹ thuật chạy bùng fabook chiến GA chia %

Status
Not open for further replies.

kientien71

Senior
Reactions
62
MR
0.004
Cần hợp tác với ai có kỹ thuật chạy bùng fabook
Tiền nong vốn luyến đầu tư copont mình lo hết
lợi nhuận chia phần trăm 30% pm yahoo để trao đỗi kỹ hơn: kientienonline71

facebook còn viết sai má. chạy bùng là chạy gì thế :s
chắc là chạy ads fb mà thường thì ngta chạy trả tiền còn ông này chắc chạy xong quỵt luôn tiền của fb => Scammer vote band :D:D:D

chắc là chạy ads fb mà thường thì ngta chạy trả tiền còn ông này chắc chạy xong quỵt luôn tiền của fb => Scammer vote band :D:D:D
biến đi dùm nha bạn kia, ko có chứng cứ thì câm cái mồm thúi lại, ăn ở không rảnh rổi scam ko dc rùi đi phát người ta hả x ... vật

biến đi dùm nha bạn kia, ko có chứng cứ thì câm cái mồm thúi lại, ăn ở không rảnh rổi scam ko dc rùi đi phát người ta hả x ... vật
:p:p đùa tí làm gì căng vậy nhỉ :eek: đuổi thì em đi :D:D

Chạy bùng rõ ràng là scam, cần dẹp hết mấy thể loại kiểu chơi bẩn này đi cho sạch mmo việt
ko hợp tác thì thôi đừng vu khống nhé, hình như cậu này có toppic đi scam người ta, đi phá khắp nơi đề nghị admin baner tên này

Chạy bùng có nghĩa là có thể chạy ads và thanh toán vượt ngưỡng bình thường cho phép của Facebook. Cái này tuỳ vào account của Facebook, loại dịch vụ mình chạy ad. Thường những acc mới add copupon vào chạy với payment khoảng 50$/ad/ngày sẽ bị tạm thời locked phần payment và phải xác minh ID, trả lời vài câu hỏi với facebook để có thể kích hoạt lại.

CHạy bùng có nghĩa là giải quyết vấn đề bị lock phần payment cho Ad của Facebook

ko hợp tác thì thôi đừng vu khống nhé, hình như cậu này có toppic đi scam người ta, đi phá khắp nơi đề nghị admin baner tên này
vđ, bạn tìm xem có topic nào như thế không không. ăn tục nói phét nó quen =))

Chạy bùng có nghĩa là có thể chạy ads và thanh toán vượt ngưỡng bình thường cho phép của Facebook. Cái này tuỳ vào account của Facebook, loại dịch vụ mình chạy ad. Thường những acc mới add copupon vào chạy với payment khoảng 50$/ad/ngày sẽ bị tạm thời locked phần payment và phải xác minh ID, trả lời vài câu hỏi với facebook để có thể kích hoạt lại.

CHạy bùng có nghĩa là giải quyết vấn đề bị lock phần payment cho Ad của Facebook
Với bạn thớt này bùng kiểu chạy xong vứt luôn nick fb không thèm trả tiền cơ, những thành phần gây mất uy tín cho dân mmo Việt thế này không thể để tồn tại được. Phải lên án mạnh !

1 vài bài chứng minh

http://mmo4me.net/threads/mua-tut-cheat-android.1729/
http://mmo4me.net/threads/trao-doi-tut-chien-ga-voi-chien-app-hoac-gi-kiem-5-1-ngay.4933/

Làm gì có kiểu chạy này. Không có balance làm sa mà "bùng", phải thanh toán cho nó đàng hoàng chứ đâu phải khơi khơi mà chạy đc. Không coupon thì cũng phải credit card (card thật của mình). Hay chắc bác này đang tuyển mấy ông u-gờ u-đầu gì đó để làm đây mà. Như thế thì ko đc đâu.

Làm gì có kiểu chạy này. Không có balance làm sa mà "bùng", phải thanh toán cho nó đàng hoàng chứ đâu phải khơi khơi mà chạy đc. Không coupon thì cũng phải credit card (card thật của mình). Hay chắc bác này đang tuyển mấy ông u-gờ u-đầu gì đó để làm đây mà. Như thế thì ko đc đâu.
Mình không rõ, nhưng đại loại là vậy, bạn xem định nghĩa từ "bùng" cũng đủ hiểu là nó thế nào rồi đấy

cái đó hay dùng trong chơi cá độ banh bóng, bài bạc đó mà. "Bùng" có nghĩa là ám chỉ hành động chơi mạnh tay, chơi quá tầm kiểm soát và khả năng có thể chi trả. Dẫn đến vỡ nợ, mất khả năng thanh toán, hoàn lại tiền... Chơi "bùng" dễ bị "tai nạn bất ngờ, tai nạn ngoài ý muốn" khi đi lòng vòng ngoài đường lắm. Nói chung "bùng" đi, rồi bạn sẽ đc săn đón, chào mời như một "ngôi sao VPOP" chính hiệu.

số lượng k bằng chất lượng, thời buổi nào rồi mà còn thích đi spam :rolleyes: phí thời gian, ăn được nhiu đồng của GA, bỏ thời gian mà phát triển nội dung , chạy ads lâu dài có phải hơn không?

số lượng k bằng chất lượng, thời buổi nào rồi mà còn thích đi spam :rolleyes: phí thời gian, ăn được nhiu đồng của GA, bỏ thời gian mà phát triển nội dung , chạy ads lâu dài có phải hơn không?

Nói như bác thế thì làm sao mà mau chóng giàu lên đc. Thời buổi này " Ko gian manh, xảo trá, ko thuốc lá quà bánh, không nóng tánh du côn, không phơi l*n dạng háng" .... thì có mà ăn phân cả. GIan lận trong khuo6n khổ cho phép, bằng kĩ thuật hiện đại, và ko bị phát giác, có thể sử dụng lâu dài, thì tội gì không gian lận. Nếu là bác, bác biết cách gin lận, bác có làm không?
Nói không "thiên lôi dòm ngó"

Nói như bác thế thì làm sao mà mau chóng giàu lên đc. Thời buổi này " Ko gian manh, xảo trá, ko thuốc lá quà bánh, không nóng tánh du côn, không phơi l*n dạng háng" .... thì có mà ăn phân cả. GIan lận trong khuo6n khổ cho phép, bằng kĩ thuật hiện đại, và ko bị phát giác, có thể sử dụng lâu dài, thì tội gì không gian lận. Nếu là bác, bác biết cách gin lận, bác có làm không?
Nói không "thiên lôi dòm ngó"
ờ. và bạn xem 1000 thằng làm theo cách bạn thì có bao nhiêu thằng giàu có và sống tới bây giờ, hay là vỡ nợ vì bị phát giác or vào tù ngồi cả? :D
p/s: gian lận là gian lận, có cái khuôn khổ éo gì ở đây :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week