Spotlight Cần hợp tác với các chủ app cash kiếm tiền trên android.

candylove

Banned
Reactions
46
MR
0.000
Tự giới thiệu:
Đã chạy qua nhiều app cash nổi tiếng như CashKing, app Nana, Bigdog, Appdog, Tapbooty, FeaturePoints, Discounter, Reward Game, Mobile Reward, Amazon Reward, Play app to cash, Thecash, Mintcon, Tapporo, Whaff...

Ưu điểm khi hợp tác:
Công suất chạy app 1 mình bằng 50 người khác, mình chạy cả ngày lẫn đêm không ngừng nghỉ.(trừ cúp điện và đứt mạng và hết hạn HMA).
Giúp bạn giảm bớt thời gian suốt ngày thanh toán những thanh toán nhỏ lẻ rồi bị spam lên spam xuống nhức đầu.

Quy tắc chạy:
Mình chạy trên Bluestacks với IP do HMA cung cấp. Nếu net của bạn yêu cầu về IP thì bạn nên nói rõ thêm cách chạy.

Ngoài ra có bác nào chiến app nào cần lthuê àm auto chiến bluestacks thì mình cũng nhận làm luôn. Bác nào muốn mua tut chiến app + auto mình cũng bán luôn (dĩ nhiên là giá cao rồi, đừng nghĩ tut giá vài chục $ nhé)
Con nó đang đòi uống sữa rồi.

Bác nào có nhu cầu thực sự thì email cho mình: [email protected]

làm android bằng bluestack thì xác định đi nhé. còn làm bằng hma & auto nữa thì admin nào dùng vô admin đó die chắc:confused:

làm android bằng bluestack thì xác định đi nhé. còn làm bằng hma & auto nữa thì admin nào dùng vô admin đó die chắc:confused:
Tùy rule của app thôi bạn. Thay vì ngồi click bằng tay thì mình click bằng máy thôi. Đổi mới công nghệ để làm gì hả bạn. Admin reg net cũng chỉ để make money thôi chứ có phải vì sự nghiệp phát triển của loài người đâu.

Tut ko vài chục $ thì tut bao nhiêu bác :D
Cỡ vài trăm tới vài nghìn $. Tùy theo cách kiếm tiền của bạn.

Dĩ nhiên TUT có kèm auto trong 1 thời điểm nào đó (không hỗ trợ auto lâu dài được)

thớt nên để đó chiến auto một mình, mình thấy nếu thớt dành chiến 1 mình 1 ngày chắc sẽ kiếm được cả k$ chứ không ít :)

nếu bán tut chắc phải bán 10k$ thì mới đúng giá được :))

thớt nên để đó chiến auto một mình, mình thấy nếu thớt dành chiến 1 mình 1 ngày chắc sẽ kiếm được cả k$ chứ không ít :)

nếu bán tut chắc phải bán 10k$ thì mới đúng giá được :))
Ai đã từng làm app thì ắt biết. Trước đây mức độ dễ như thế nào, rate cao ra sao. 1 ngày cash vài trăm$ là chuyện thường nên nếu bán tại thời điểm đó giá lên cả nghìn$ thì đâu có bỏ bèn gì. Chỉ cần làm 3 ngày là lấy lại vốn. Ai làm Cashking, Whaff, FMF vào xác nhận là biết liền. Trước 11/9 mình vừa giữ con vừa làm FP 1 ngày cũng hơn 100$ lúc đó đã rao bán TUT FP với giá 500$ rồi nhưng thằng mua ở Indo và nó kêu hỗ trợ 1 tuần mệt quá nên cancel.

Thời điểm này ai cũng biết, app tuy khó kiếm hơn (vì vậy mình kiếm ít hơn nên mới bán tut). Kiếm ra được không bằng như xưa nữa, do đó giá của TUT bắt máy làm ngày làm đêm còn mình đi kè gái đó giá không cao được nhưng vẫn có giá trị của nó. Bởi vì nó chạy cả ngày lẫn đêm nên có app nào còn kiếm được xiền thì nó vẫn làm ra xiền. Nếu bạn đầu tư ít thì kiếm được ít, nếu bạn đầu tư nhiều thì kiếm được nhiều. Đó là bài toán kinh tế, ai quyết đoán và có gan thì chơi.

:) làm kiểu ăn xổi thì xác định mau nát thui. Một mình bạn + vài người + lẻ lẻ nữa đã muốn nát rùi. Giờ đòi bán tut , chắc thấy nồi cơm vỡ tới nơi nên hốt hụi chót chứ gì. Chủ net nào muốn ban acc cứ xác định đi nhé :D

:) làm kiểu ăn xổi thì xác định mau nát thui. Một mình bạn + vài người + lẻ lẻ nữa đã muốn nát rùi. Giờ đòi bán tut , chắc thấy nồi cơm vỡ tới nơi nên hốt hụi chót chứ gì. Chủ net nào muốn ban acc cứ xác định đi nhé :D
Bạn nói vừa đúng vừa sai nên huề vốn. Đi buôn kiểu ấy lấy gì mà ăn.

Đúng là vì vế đầu. Có nhiều cao nhân kiếm khủng lắm bạn ạ. Cùng 1 công cụ nhưng nếu biết cách hoặc ngộ ra vài điều (đôi khi chỉ bắt gặp 1 từ nào đó thôi cũng đủ) thì bạn có thể kiếm gấp bội.
Sai là vì mình bán tut tức là bán phương thức giúp bạn kiếm được nhiều hơn trong cùng 1 thời gian như người khác và không tốn công sức.
Sai một điều nữa là admin reg net là muốn kiếm tiền. Họ muốn kiếm thật nhiều tiền (dĩ nhiên là an toàn, lâu dài) nên họ muốn nhiều người làm cho họ theo cách của họ. 1 net có nhiều người làm có gì sai? 1 người hóa thân thành vài chục người khác thì sao? 1 người ở VN mà làm 1 việc ở Mỹ có được không (không được thì mua sock, hma, fake ip làm gì).

bác thớt học IT vs lập trình ak, mấy cái này chỉ có dân đó biết viết auto thôi
Không ạ. Mình là dân chụp ảnh dạo.
Khi nào bác chụp ảnh cưới ngoại cảnh nhớ kêu tui nhé.

Tự giới thiệu:
Đã chạy qua nhiều app cash nổi tiếng như CashKing, app Nana, Bigdog, Appdog, Tapbooty, FeaturePoints, Discounter, Reward Game, Mobile Reward, Amazon Reward, Play app to cash, Thecash, Mintcon, Tapporo, Whaff...

Ưu điểm khi hợp tác:
Công suất chạy app 1 mình bằng 50 người khác, mình chạy cả ngày lẫn đêm không ngừng nghỉ.(trừ cúp điện và đứt mạng và hết hạn HMA).
Giúp bạn giảm bớt thời gian suốt ngày thanh toán những thanh toán nhỏ lẻ rồi bị spam lên spam xuống nhức đầu.

Quy tắc chạy:
Mình chạy trên Bluestacks với IP do HMA cung cấp. Nếu net của bạn yêu cầu về IP thì bạn nên nói rõ thêm cách chạy.

Ngoài ra có bác nào chiến app nào cần lthuê àm auto chiến bluestacks thì mình cũng nhận làm luôn. Bác nào muốn mua tut chiến app + auto mình cũng bán luôn (dĩ nhiên là giá cao rồi, đừng nghĩ tut giá vài chục $ nhé)

thớt có đầy đủ vậy mà cũng đi làm thuê ,sao ko làm 1 mình có phải nhanh hơn không hay là mún kiếm site mà ko có nên chạy lên đay tung hỏa mù

thớt có đầy đủ vậy mà cũng đi làm thuê ,sao ko làm 1 mình có phải nhanh hơn không hay là mún kiếm site mà ko có nên chạy lên đay tung hỏa mù
Cái này mình không cần phải nói thêm nhiều. Ai làm nhiều về mảng kiếm tiền trên android sẽ tự biết nó như thế nào mà.
À mà dù làm gì đi nữa cũng là làm thuê thôi mà bạn, mình có biết về lập trình đâu mà làm app như mấy pro kia. Mà cho dù biết đi nữa thì làm thêm việc nữa, kiếm thêm 1 ít tiền nữa thì đâu có gì cắn rứt lương tâm đâu. Tiền nhiều đâu có làm mình đau khổ hơn đâu. Hơn nữa vào guồng rồi, có rule rồi thì máy nó chạy mình lấy tiền chứ mình có tự tay cài đặt, click đâu mà không làm chứ.

Bạn chịu khó lượn 1 vòng đi, có mấy pro đi tuyển group làm 150$/ngày thì nhân 2 số tiền đó. Bạn làm chủ net đi bạn sẽ thấy có một khát khao, bạn sẽ có một ước ao có nhiều nguwì làm cho mình đó.

Bác ko làm về it thì đào đâu ra tool vậy ???:eek:
Mấy cái này đơn giản thì mình làm được. Cái phức tạp thì chịu.

Tự giới thiệu:

Ưu điểm khi hợp tác:

Quy tắc chạy:

thích cái câu "Con nó đang đòi uống sữa rồi." coi xong từ trên xuống dưới đi vào rồi lại đi ra:p

thích cái câu "Con nó đang đòi uống sữa rồi." coi xong từ trên xuống dưới đi vào rồi lại đi ra:p
Ông money vào mà ko cho đồng nào hết à. Hehe

Ông money vào mà ko cho đồng nào hết à. Hehe
cần quái gì phải cho. 1 dàn công nghệ của ông tui làm từ thế kỹ trc tới nay chỉ có tên lubu nó nói đúng. còn tự suy ngẩm lại hành động của mình khi viết. bài viết của bạn quá nhiều điểm sơ hở mình ko muốn chú thích nhiều nên nói câu đi vào rồi đi ra. vậy thôi tự hiểu mình ko muốn dính dáng nhiều tới cái forum này mắc công

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week