Cần hướng dẫn cài đặt webmoney keeper classic

You have failed to enter the secured area of Merchant WebMoney Transfer!

The chosen method for Keeper Mini Only! To pay using another method - Keeper Classic or E-NUM.

Please, try again

Mỗi lần nhập đúng vậy thì nó báo quài bực ức chế

Đăng ký ( nhớ dùng mail + số phone thật ) - Tải về - Cài đặt bình thường.

Đăng nhập lần đầu.chọn đăng nhập = e-num. e-num đã được gửi về số phone. type vào. connect dc rồi thì vào tools. chọn nơi để lưu file key. lưu xong out ra vô lại. lần này chọn đăng nhập = key. vô xong là ok.

Những lần sau đăng nhập bình thường nó chả đòi gì nữa.

Muốn đăng nhập ở máy khác hoặc ở một chuỗi IP khác thì nhớ copy cái key vào USB.nó đòi thì đưa vào kô cần kích hoạt = e-num nữa.

Ko làm dc thì send vào hộp thư của diễn đàn cho mình!

Mình mới làm quen với WM,hôm qua mở xong Classic thì hôm nay mày mò ra cách nâng mức limit không giới hạn của WM mini,không biết các bác đã ai biết chưa,trước mình tưởng nó chỉ cho mini 3000 $ 1 tháng nên mới mở classic

Hic tạo mấy cái tài khoản mới nhập cái key vào soft mà nó cứ báo error trong khi chưa xài key giờ chả biết làm sao để cài đặt mấy bạn nào đã hoặc đang cài giúp mình với
Cho mình hỏi bạn đã nhập đúng pass file key chưa

---------- Post added at 07:03 AM ---------- Previous post was at 07:01 AM ----------

Mình mới làm quen với WM,hôm qua mở xong Classic thì hôm nay mày mò ra cách nâng mức limit không giới hạn của WM mini,không biết các bác đã ai biết chưa,trước mình tưởng nó chỉ cho mini 3000 $ 1 tháng nên mới mở classic
Classic chi là phần mềm quản lý tài khoản thui,ko ảnh hưởng đến giới hạn tài khoản

WEBMONEY hình như dạo này ko cho đăng ký classic tràn lan nữa thì phải, các bác có thể upload CMND (thay thế passport) của mình lên trang documents của nó, 1 vài ngày nó kiểm tra và sẽ mở classic cho tài khoản của các bác, và các bác có thể đăng ký classic cho mình. Ok nhé.

WMZ mini sao ko thấy cái WMR.....ai biết chỉ rõ ràng với...đã add nhưng ko duoc:binhsua09:

Bạn chỉ cho mình nâng Limit kô giới hạn của WM mini với.... (_ _!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,465
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week