cần lắm 1 ý tưởng.

lovelyboy

Senior
Reactions
352
MR
0.504
hiện giờ em đang bế tắc các bác ạ , em muốn làm 1 website chiến ads mà không biết chiến nội dung gì bây giờ , chủ yếu muốn tạo công ăn việc làm cho mấy đứa bạn thất nghiệp săn kiếm thêm it thu nhập . bác nào có ý tưởng nào hay hay không chia sẽ với em nào T_T. thanks

chả lẻ làm lều báo :(

Last edited:
ý kiến khá hay , lập web tình yêu đặt quảng cáo bcs , thuốc kích dục :p
đúng rồi bác..em cũng rất quan tâm những vấn đề như thế..:D

Làm web viết bài về... nói sao nhể :oops:
Đại loại là: làm sao để giảm cân trong 1 tuần, làm sao để lâu xuất ( xuất gì tự hiểu =)) ), làm sao phân biệt trái cây Tung Của.
Chủ để thì mình ko biết gọi là chủ đề gì nhưng những bài như vậy search cao lắm đấy.
Bài viết thì lấy bài site khác, lấy ý thôi rồi viết lại nhá. Ko là ko SEO dc đâu :D

Còn nếu viết về công nghệ thì lên mấy trang nước ngoài, nó review hay gì thì đọc, dịch lại, viết vào site mình ( Chủ yếu cop nguyên bài cho gg dịch để lấy ý xong thêm hành hoa lá hẹ cho có phong nghĩa VN là xong, mình từng làm writer cho tgdd, leader nó toàn kêu làm thế cho nhanh :D)

Việc còn lại là SEO thôi :rolleyes: . Theo mình thì làm về công nghệ, review điện thoại, laptop, camera....blabla. RPM nó cũng ko tệ. Làm về giới tính thì view cao, SEO khỏe nhưng RPM thấp tè :D
Thân ái và quyết thắng

hiện giờ em đang bế tắc các bác ạ , em muốn làm 1 website chiến ads mà không biết chiến nội dung gì bây giờ , chủ yếu muốn tạo công ăn việc làm cho mấy đứa bạn thất nghiệp săn kiếm thêm it thu nhập . bác nào có ý tưởng nào hay hay không chia sẽ với em nào T_T. thanks

Làm web xả hội kéo traffic FB đặt ads GA

nội dung mạng xã hội , môi giới tình yêu, chỉ tập trung vào show profile và chat chit làm quen, mặc dù ai cũng dùng facebook, thế nhưng nếu có 1 website để tìm bạn tình thì sẽ rất đáng được chú ý, đá thêm mảng giải trí vào để câu người dùng online thường xuyên là ok bạn

nội dung mạng xã hội , môi giới tình yêu, chỉ tập trung vào show profile và chat chit làm quen, mặc dù ai cũng dùng facebook, thế nhưng nếu có 1 website để tìm bạn tình thì sẽ rất đáng được chú ý, đá thêm mảng giải trí vào để câu người dùng online thường xuyên là ok bạn
cái vụ MGTY có vẻ hay đó, nhưng mà ko biết nên code thế nào nhỉ :D nên viết chức năng gì, tạo chủ đề gì :D

cái vụ MGTY có vẻ hay đó, nhưng mà ko biết nên code thế nào nhỉ :D nên viết chức năng gì, tạo chủ đề gì :D

Chủ đề thì như trên rồi, chức năng thì cũng đơn giản thôi, tạo thêm 1 cái request , member đang tìm đối tượng thế nào , thì hệ thống sẽ tự search ra đối tượng hợp lý nhất, ở các trang mạng xã hội hiện tại mới chỉ có tìm kiếm theo tên, email, sđt ...
Chưa có tìm kiếm theo nhu cầu, ví dụ tôi cần 1 cô nàng xinh đẹp, được nhiều vote .. Hoặc cô này cần 1 anh chàng đẹp trai, công ăn việc làm ổn định, mức lương... v...v.
Cần phải phân tích thiết kế hệ thống sao cho đầy đủ nhất

Chủ đề thì như trên rồi, chức năng thì cũng đơn giản thôi, tạo thêm 1 cái request , member đang tìm đối tượng thế nào , thì hệ thống sẽ tự search ra đối tượng hợp lý nhất, ở các trang mạng xã hội hiện tại mới chỉ có tìm kiếm theo tên, email, sđt ...
Chưa có tìm kiếm theo nhu cầu, ví dụ tôi cần 1 cô nàng xinh đẹp, được nhiều vote .. Hoặc cô này cần 1 anh chàng đẹp trai, công ăn việc làm ổn định, mức lương... v...v.
Cần phải phân tích thiết kế hệ thống sao cho đầy đủ nhất
có vẻ "chua" nhỉ :D

Công nghệ hay tin tức thì bỏ qua nhé thím, mấy cái này chắc chắn cạnh tranh ko nổi, Mình thấy làm về truyện ngôn tình, giờ toàn thấy đọc cái đó, thậm chí có nhiều đứa cuồng, mặc dù mh chả thấy có gì mới mẻ :))

làm 1 web về tâm tư thầm kín của ce phụ nữ ấy :D nội dung thì lên webtretho hoặc nhóm tâm sự eva về sàng lọc. đảm bảo hút view

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,520
174,803
Latest member
net88vip
Back
Top Bottom