Help Cần lắm một pro giải đáp cái nììì

MakeMoney91

Junior
Reactions
33
MR
0.126
Em có 1 chút khúc mắc về PP mong được các pro giải đáp :(
1. acc PP vn verify bằng visa ảo k có định danh thì có rút được $ về bank an toàn không?
2. acc PP vn có cùng họ nhưng khác tên so với tên trên tài khoản bank thì có rút được $ về an toàn không?
3. Cám ơn các pro! :rolleyes::rolleyes:

1. không, chưa định danh thì nó chả có tên cho bạn rut, lúc trước hình như rút đại về rồi lên ngân hàng định danh sau

2. được

1. không, chưa định danh thì nó chả có tên cho bạn rut, lúc trước hình như rút đại về rồi lên ngân hà

ng định danh sau

2. được

E hỏi ngu tí mình rút về ngân hàng nào thì lên ngân hàng đó dịnh danh cho cái thẻ visa dc hả bác? vậy mình xin định danh trước rồi mới rút thì nn họ có cho k bác? :D

không an toàn ! :D
cả 2 luôn hả bác? :(

E hỏi ngu tí mình rút về ngân hàng nào thì lên ngân hàng đó dịnh danh cho cái thẻ visa dc hả bác? vậy mình xin định danh trước rồi mới rút thì nn họ có cho k bác? :D

cả 2 luôn hả bác? :(

trước chỉ có sacombank, sau này hình như có VPbank

Nói chung mấy thằng phát hành thẻ ảo ý mới cần định danh khi rút tiền.

trước chỉ có sacombank, sau này hình như có VPbank

Nói chung mấy thằng phát hành thẻ ảo ý mới cần định danh khi rút tiền.
Bác cho e hỏi giờ add thêm 1 cái visa thật chính chủ vào rồi xóa cái visa ảo đi thì có rút $ về dc k? :oops::oops:

1. acc PP vn verify bằng visa ảo k có định danh thì có rút được $ về bank an toàn không?
2. acc PP vn có cùng họ nhưng khác tên so với tên trên tài khoản bank thì có rút được $ về an toàn không?

1. Paypal ver bằng cái gì không quan trọng, rút tiền chỉ liên quan đến tài khoản ngân hàng bạn add vào để rút.
2. Cùng Last Name thì khi add bank account thì nó sẽ cho chỉnh sửa First Name cho trùng với bank account, điền đúng tên theo tài khoản rút bình thường chẳng có vấn đề gì.

1, quyẩy tưng bừng đi chẳng sao cả,thẻ nào cũng đc,chỉ sợ limit lại fake mệt thôi
2.firt name ok là được rồi

1. Paypal ver bằng cái gì không quan trọng, rút tiền chỉ liên quan đến tài khoản ngân hàng bạn add vào để rút.
2. Cùng Last Name thì khi add bank account thì nó sẽ cho chỉnh sửa First Name cho trùng với bank account, điền đúng tên theo tài khoản rút bình thường chẳng có vấn đề gì.
1, quyẩy tưng bừng đi chẳng sao cả,thẻ nào cũng đc,chỉ sợ limit lại fake mệt thôi
2.firt name ok là được rồi
Thank 2 bác. :D nhưng nghe một số pro khác lại bảo info visa cũng cần phải trùng với info acc bank thì mới rút dc làm e mông lung quá :(:oops::oops:

rut tiền cần tài khoản ngân hàng chứ thẻ add vô làm gì
Chắc bác hiểu sai ý e. ý e là info thẻ visa có cần phải trùng với info tài khoản bank để rút tiền k bác? hay visa ảo k có định danh vẫn rút dc ? :oops::oops:

Chắc bác hiểu sai ý e. ý e là info thẻ visa có cần phải trùng với info tài khoản bank để rút tiền k bác? hay visa ảo k có định danh vẫn rút dc ? :oops::oops:
Chắc chôm cái tài khoản PP của ai muốn rút về thẻ ảo hả? nếu thật vậy thì tớ cũng bó tay, hihii

Chắc chôm cái tài khoản PP của ai muốn rút về thẻ ảo hả? nếu thật vậy thì tớ cũng bó tay, hihii
Bác vẫn chưa hiểu câu hỏi của e rồi. PP là do chính tay e reg nhưng là info fake, visa rerify cũng fake = visa ảo (k có định danh) chỉ có duy nhất 1 cái là Họ (fỉrst name) trùng với họ trên tài khoản Bank của e. Thì có rút được $ về bank ACB or VCB an toàn và k bị hold k? :oops::oops:

Bác vẫn chưa hiểu câu hỏi của e rồi. PP là do chính tay e reg nhưng là info fake, visa rerify cũng fake = visa ảo (k có định danh) chỉ có duy nhất 1 cái là Họ (fỉrst name) trùng với họ trên tài khoản Bank của e. Thì có rút được $ về bank ACB or VCB an toàn và k bị hold k? :oops::oops:
Được, tớ đã trả lời ở trên trường hợp này rồi mà #3

sẵn cho hỏi 2 tài khoản paypal xài 1 bank được không hay ra đi vậy ?

Announcements

Forum statistics

Threads
421,537
173,717
Latest member
voi1lokuto

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom