Cần lập nhóm để chơi poker.

Status
Not open for further replies.

PSWasian

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Tình hình là sau khi lập một topic bà về poker lần trước, nhận được nhiều đóng góp của các mem.
Có bạn cũng hỏi mình các trang poker online.
Xin trả lời là:
Mình đa số chơi trên zing. trang quyết thắng đó. hay bobayda j j đó..(cái này là free nên k chơi nhiều)
còn fb thì ở Vn chặn suốt nên lag quá...k thèm vào lun :))
Cày ngày cày đêm, nạp qt mãnh liệt, nhưng nó vừa đóng cửa một cách bất ngờ và thất vọng.
Vì vậy,
topic này mình mún xin mọi ngừoi chỉ giúp mình các trang poker online uy tín chút nha.
Nếu được thì mình lập hội chơi chung đi. Tính mình thì sao cũng đc, xin hoan nghênh các chiến hữu khắp mọi miền.
hihi

CXái này có dễ chơi ko chủ thớt, nghe nói phải tìm hiểu lâu lắm!

CXái này có dễ chơi ko chủ thớt, nghe nói phải tìm hiểu lâu lắm!

hì hì.
cái này bít chơi thì dễ nhá, nhưng giỏi được hay không mới là vấn đề.
Nó giống giống binh xập xám cuả mình đấy, cũng có thùng, sảnh, thú, cù lũ..nói chung là dễ nuốt trong một ngày hii
Mình cũng chỉ mới luyện gần đây.
Dạo này có nhiều trang web dạy chơi miễn phí lắm. bạn cứ thử đi. hihi.. hết tiền thì mồi ngày vào lại, lại được thêm..và chơi tiếp. thế thôi.

một phiếu cho mình.
Zing thì mình tham gia nhá, còn fb thì thôi..xin chừa..xài ultrasurf chậm như rùa.
Mà bác chơi lâu chưa thế.

Các pro poker chỉ muốn thể hiện đẳng cấp của mình thôi chứ không phải muốn tuyển mem đâu .

chơi trên zing hay trên FB với chơi sàn nước ngoài là cả một vấn đề nha bạn :)

các sàn cho bạn lựa chọn: pokerstars, partypoker, 888,... còn nhiều nữa nhưng đây là 3 sàn có lượng người chơi đông nhất trên thế giới :)

dạy em chơi por ker đi thớt ! có quấn sách nào về cẩm nang poker thì giới thiệu luôn cho anh em!

chỉ thích *** thể thao ! up phụ thớt vậy ...........................................

*** thể thao là gì nữa vậy bạn. sao nhiều thuật ngữ thế

- - - Updated - - -

dạy em chơi por ker đi thớt ! có quấn sách nào về cẩm nang poker thì giới thiệu luôn cho anh em!
hihi..
h này chắc thớt đi ngủ rồi quá.
Mình cũng mới biết chơi mấy tháng nè.
Nếu muốn mình chỉ cho lẹ :))

- - - Updated - - -

chơi trên zing hay trên FB với chơi sàn nước ngoài là cả một vấn đề nha bạn :)

các sàn cho bạn lựa chọn: pokerstars, partypoker, 888,... còn nhiều nữa nhưng đây là 3 sàn có lượng người chơi đông nhất trên thế giới :)

Bạn hay chơi cái nào..
mình muốn chơi cái nào đông đông người quen ấy..thế mới vui

sàn nước ngoài..nhác tay..bác có thể giới thiệu một tí về trang đó cho em được không?
nó vẫn giống như fb va zing hả.
Nạp tiền tính theo usd hả?

hì hì.
cái này bít chơi thì dễ nhá, nhưng giỏi được hay không mới là vấn đề.
Nó giống giống binh xập xám cuả mình đấy, cũng có thùng, sảnh, thú, cù lũ..nói chung là dễ nuốt trong một ngày hii
Mình cũng chỉ mới luyện gần đây.
Dạo này có nhiều trang web dạy chơi miễn phí lắm. bạn cứ thử đi. hihi.. hết tiền thì mồi ngày vào lại, lại được thêm..và chơi tiếp. thế thôi.
Vậy mình hiểu rồi, nó cũng mang chút gì đó trí tuệ nhỉ, tại vì mình thấy chơi Binh đó trí tuệ lắm!

Tình hình là sau khi lập một topic bà về poker lần trước, nhận được nhiều đóng góp của các mem.
Có bạn cũng hỏi mình các trang poker online.
Xin trả lời là:
Mình đa số chơi trên zing. trang quyết thắng đó. hay bobayda j j đó..(cái này là free nên k chơi nhiều)
còn fb thì ở Vn chặn suốt nên lag quá...k thèm vào lun :))
Cày ngày cày đêm, nạp qt mãnh liệt, nhưng nó vừa đóng cửa một cách bất ngờ và thất vọng.
Vì vậy,
topic này mình mún xin mọi ngừoi chỉ giúp mình các trang poker online uy tín chút nha.
Nếu được thì mình lập hội chơi chung đi. Tính mình thì sao cũng đc, xin hoan nghênh các chiến hữu khắp mọi miền.
hihi

thớt vào trang này để rèn luyện nhe.
Mỗi giờ có 1 tour miễn phí EVERY HOUR TOUR, nếu được hạng 1 thì đc 50 chip tương đương với 0.05 bitcoin (tất nhiên là không dễ mà hạng 1), khi có chip rồi thì đánh giải HALF TOUR (chỉ cần đạt hạng cao là có tiền).

Bạn ủng hộ mình thì khi đăng kí phần referred bạn ghi giathinh1993 nhe

link em nó đây

https://sealswithclubs.eu

vs lại mình thấy cái đó phải dùng trí nữa..đôi khi bài nhỏ, mà biết chơi chiêu thì cũng thắng thôi.
ai nhác tay thì không chơi trò này được đâu

Mình có nhóm chơi Poker live ở Hà Nội. Hội mình cũng toàn anh em quen nhau trên mạng, đã chơi với nhau một thời gian. Bạn muốn tham gia thì alo cho mình 0989 993 455

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,483
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week

Most discussed of week