Other Cần list SDT khách hàng tại HN

buonqua

Senior
Reactions
227
MR
0.274
Như tit mình cần list SDT khách hàng tại HN để phát triển . Ai có thể thu thập được thì pm mình giá cả với nhé

mình đang có gần 1 triệu số đang hoạt động, trong số nay thì vài trăm k là dùng smartphone, bác mà khai thác dc số này ra tiền đấy, toàn bọn lắm tiền, nhưng mà mình ko biết là ở đâu , ko lọc dc ở địa phương nào

mình đang có gần 1 triệu số đang hoạt động, trong số nay thì vài trăm k là dùng smartphone, bác mà khai thác dc số này ra tiền đấy, toàn bọn lắm tiền, nhưng mà mình ko biết là ở đâu , ko lọc dc ở địa phương nào

bác cho hỏi giá cả thế nào nhỉ? nếu có thể thì inbox cho mình với nhé. thanks!

pm yahoo cậu : bedungkhoc_khi_nhocradi_29966

Cũng đang cần nhưng là ở TP. HCM, số điện thoại và mail (mail thật đang sử dụng của từng người chứ không phải mail như mấy bác bán nha). Cần để quảng cáo cho trang web sắp chạy. Bác nào có cho cái giá đi.

Inbox cho mình cái giá luôn đi cậu.

Mình có trong tay danh sách 10,000 giám đốc tại tphcm đầy đủ sdt , email và ngành nghề sản xuất . Bạn mua thì inbox hoặc pm yahoo hoangvuong_0305 nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week