cần mod có hình thức cảnh cáo thành viên này

Đã nhắc nhở. Vụ post link ref thì cấm. Nhưng vụ nói scam .... thì chỉ nhắc nhở thui, tự do ngôn luận mà :). Nhưng có lẽ sẽ ra luật đó :D

Upvote 0

bạn không biết người ta có lòng chỉ cho mà không nghe thì thôi vonbux cùng admin với facebux (scam vài tháng) thứ 2 bạn thông báo site không đủ có những site đủ tiền mà không pay được phải nạp tiền, thứ 3 phải đủ click, thứ 4 những site buxhost đủ rule liên tục và ban ip Vn không thì hên xui cái này mình sorry, vì lúc mình vào ăn được vài ngày thì nó báo ban ip, thứ 5 có những site minpay thấp mà giá ads không tới 1 cents mình khuyên bạn là bỏ đi, cho dân ptc nhờ ai cũng ăn hết thì nó còn giảm giá,
mình chỉ đóng góp ý kiến thôi, còn việc tuyển ref được không do trình độ của người, mình thì cấp thông tin và hướng dẫn ref mình, bonus ngay khi còn proof, ai thích thì ref không thì thôi
bạn xem bài viết của mình lỗi ở những chỗ nào cứ lên tiếng, còn bài viết của bạn đẹp nhưng thông tin thiếu, không có nhận xét ở mỗi site như vonbux bạn hỏi thử coi ai dám chơi nó, admin của nó nổi tiếng scam, chỉ có người mới không biết vào click rồi nản bỏ nghề àh

Upvote 0
- thứ 1 : bạn vào spam phá hoại làm việc làm ăn người khác bị phá đám ( ks , tranh giành , cướp giật ngay trong topic của người ta ) . xin lỗi bạn đang ở bến xe chăng .

- thứ 2 : mình lập topic tuyển ref chẳng ảnh hưởng đến ai , thậm chí còn lợi cho những người đăng kí chơi theo links của mình . việc site đó scam hay không một khi nói ra bạn phải có đủ bằng chứng hay ít nhất có gì đó chứng tỏ điều bạn nói là có cơ sở . đừng nói kiểu : nghe nói là , hình như , mình nghĩ ,.... những lời nói bạn nói ra ảnh hưởng rất nhiều đến việc kiếm tiền của người khác .

- thứ 3 : một khi đã đăng kí chơi thì ref chắc chắn sẽ tìm hiểu về cái site mình nói đến . chẳng có thằng điên nào lại đâm đầu click hết ngày này tháng khác mà không biết mình đang làm cái gì .

Vài điều . mong bạn không làm phiền topic của mình nữa .

CÁM ƠN !

Upvote 0
Nghiêm cấm spam link ref ở topic của ng khác dưới mọi hình thức. Nếu mún bảo rằng site đó scam thì chỉ cần nói là dc rồi ko cần phải post link ref của mình vào trong topic của ng khác.

Mún tuyển ref thì lập topic riêng.

1 lần nửa sẽ banned 7 day để cảnh cáo.

Upvote 0
chỉ có 1 site tôi ủng hộ bạn tiện việc copy share link qua yahoo nên paste luôn vào đây không tin tự mà kiểm chứng, còn việc tôi thấy site gì thì comment lại,
còn bạn nói trúng site scam và site bèo mà không ảnh hưởng àh, bạn làm cho mem mới bước vào ptc cảm thấy nản vì đây là trò lừa đảo, tốt nhất bạn nên cẩn thận với chính mình
còn việc nó đổi rule có trời mà biết, có thể bạn mới vào nghề quá nôn nóng tìm ref, và không biết việc đổi rule của nó cả onbux và neobux cũng đổi rule giá thuê ref, có thể bạn vừa có proof người kia vào đăng kí sau proof bạn 1 phút thì nhận thông báo ban ip VN thì sao, cũng có thể vài ngày nó lại mở lại ip VN, có trời mà biết,
bạn càng nói càng thể hiện bạn mới bước vào nghề, còn cho thấy sự non kém, mình nghĩ bạn nên luyện 2 3 tháng gì đó rồi hãy phát ngôn nhé

---------- Post added at 04:45 PM ---------- Previous post was at 04:36 PM ----------

http://mmo4vn.com/showthread.php?4110-PTC-Site-Pay-Instant-No-minimum-cashouts&p=22574#post22574
bạn vào đó xem 1 vd điển hình khi người ta comment nhé
tôi chỉ có 1 lỗi là sơ ý post linh ref vào toic của bạn 1 chỉ 1 link và site đó tôi đã ref bạn (tôi đã nói là share link qua yahoo rồi tiện copy không thèm chỉnh sửa 1 lỗi vô ý), còn lạ comment đểu bình thường, sao có bao nhiêu toic tôi không comment mà lại comment bạn không tự suy nghĩ được àh
hi vọng bạn đừng vì lợi ích cá nhân mà làm cho mem mới cảm thấy ptc là 1 trò lừa đảo
khi nghiên cứu 1 site nên kỹ lưỡng thông tin đầy đủ,
tự do ngôn luận chả ai cấm bạn tự làm 1 blog hay forum mà toàn quyền đi (thể hiện mình là pro đi) còn ở đây bạn chỉ cũng chỉ là member như tôi (tôi post bài chả quan tâm chủ toic là ai cả, họ cũng như tôi cũng có 1 ip)
tôi chỉ muốn bạn tốt hơn thôi

Upvote 0
Chào các bạn,

BQT thật sự xin lỗi vì sơ sót này, đây là lỗi của BQT đã không ghi rõ phần này trong Rules của diễn đàn và dẫn đến tình trạng ngày hôm nay, hy vọng 2 bạn bỏ qua cho BQT. Và mình cũng hy vọng 2 bạn làm huề được với nhau.

BQT sẽ cập nhật Rules về vấn đề này trong thời gian sớm nhất.
Thân

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,728
171,826
Latest member
anbg123
Back
Top Bottom