cần mọi người tư vấn giúp !

misionmmo

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
mình định mua 1 cái máy tính để cạp nhưng ngặc nổi không đủ tiền, thấy mấy cái tờ rơi bán máy tính trả góp, máy

9 triệu trả trước 800k, góp tuần khoảng 300k, trong 48 tuần, định mua nhưng không biết hàng tốt không, ACE ai

mua góp rồi chỉ với, or biết nơi nào bán hàng chất lượng cho mình xin cái địa chỉ , mình ở TPHCM nhé !

thanks mọi người đã đọc thread của mình, nhân tiện chúc mọi người năm mới sức khỏe dồi dào, làm ăn phát đạt :)

9 chai ha~
i3 trở lên mới mua nhé thím

mình định mua 1 cái máy tính để cạp nhưng ngặc nổi không đủ tiền, thấy mấy cái tờ rơi bán máy tính trả góp, máy

9 triệu trả trước 800k, góp tuần khoảng 300k, trong 48 tuần, định mua nhưng không biết hàng tốt không, ACE ai

mua góp rồi chỉ với, or biết nơi nào bán hàng chất lượng cho mình xin cái địa chỉ , mình ở TPHCM nhé !

thanks mọi người đã đọc thread của mình, nhân tiện chúc mọi người năm mới sức khỏe dồi dào, làm ăn phát đạt :)
nếu bạn có đầy đủ giấy tờ thì xuông... k đủ thì nằm mơ tiếp nhé... máy bán cho bạn tất nhiên sẽ tốt... nhưng bảo hành ntn thì k ai biết cả.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,493
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week