• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy cần mua 1 thẻ payoneer

Status
Not open for further replies.
done

Last edited:
mua của volong cẩn thận đấy , lock card cấm kêu nhé ^^ , tớ mua 1 chiếc chưa dùng gì mà bị lock rồi

thế ở đâu bán uy tín bác ?
chỉ nên mua những người nào chỉ làm 1 thẻ thôi , có thể mua trên 4rum , còn thẻ bác này ko biết thế nào nhưng mà có vụ bị lock hàng loạt rồi , rồi sau tớ mua cũng bị lock nốt , thẻ này có thể trùng tên or trùng info nên nó lock

mua của volong cẩn thận đấy , lock card cấm kêu nhé ^^ , tớ mua 1 chiếc chưa dùng gì mà bị lock rồi
nói dối coi chừng bị thụt lưỡi đấy bạn, mua về active, add linkbuck tè le cả tháng trời rồi kêu ko làm gì, cheat site ko thương tiếc, nó ko paid cho thì lồng lộn lên, lòng tham ko đáy vơ vét đến xu cuối cùng của thằng linkbuck đến nỗi nó check rồi ban luôn acc, bản thân cũng lấy của bọn linkbuck bao nhiêu tiền rồi chứ có phải tốt lành gì đâu, nếu như thằng Linkbuck nó biết nhà cửa ở đâu rồi nó cho ng đến chửi hết ngày này qua ngày khác và đòi tiền lại thì có vui ko, nên xem lại cách ăn ở của mình thế nào, đã ko nói đến bạn rồi, làm ng thì nên có trước có sau. Loài nham hiểm như rắn rết thì có cắn người thì nó cắn cũng chỉ cắn 1 lần nó cũng thôi nếu như ko đụng chạm đến nó nữa, bạn nói đến mình lần này ko phải lần thứ 2 rồi, nếu như bạn là người mà lòng dạ hẹp hòi thua loài bò sát, súc vật thì nên xem lại bản thân mình, cho dù có tài giỏi, giàu có ăn ko hết thì cũng ko sống thọ được đâu, bạn còn trẻ thì nên tích đức, nói 1 câu thì cũng có làm giàu dc ko, ko nói cũng có bị sứt mẻ ko.
Có nick yahoo dưới chữ ký đó, mục đích của bạn là công bằng mà sao ko pm, mình vẫn onl chứ có off đâu hay đổi nick đâu, nếu như mình làm sai ko đúng thỏa thuận hay gì thì có thể pm ngay chữ ký và đưa ra bằng chứng cụ thể, giải quyết ngay và luôn. Còn nếu ko đưa dc bằng chứng, hay chứng minh được mình sai thì tức là chấp nhận mình làm đúng và mọi lời bạn nói là bôi nhọ ng khác, hoặc bạn chấp nhận bạn là thằng Tiểu Nhân. Đây là lần cuối mình nói đến bạn, con ng thì ko ai hoàn hảo, nhưng vẫn còn có lương tâm, nếu có lương tâm thì mọi chuyện chấm dứt ở đây.

up lun cái proof còn nóng nhé, còn lock thì do bản thân mình làm ác, đi cheat site lừa đảo, lại tham lam, ăn cố nó lock cho thì có gì mà lạ, làm ăn đàng hoàng tiền sạch thì tiền nó về đều đều.

Last edited:
tớ hỏi cậu 1 câu bao nhiêu người bị lock card do mua của cậu , thẻ chính chủ của cậu tất nhiên cậu sẽ giữ hơn , làm info thật , thế hỏi xem sao cậu có thể có nhiều thẻ như vậy
- add linkbuck tè le cả tháng trời , tôi add tè lè tôi làm con chó cho ông , add đc 1 acc ko rút được biết ngay là có vấn đề , cuối cùng bỏ xó đấy , lúc mua thì nói năng các kiểu rút phát instant luôn , giờ mới biết kể cả làm chính đáng nó cũng ko instant
- còn site linkbucks nó chỉ paid tiền qua po chứ nó ko có đủ khả năng để làm lock cái card nhé , tham ăn ừ thì đúng mà mua cái thẻ về ko làm đc cái gì ngoài bỏ xó và chờ nó lock ,. nó lock card là do trùng info hoặc làm giả , nó biết được nó check nhé

tuy ko nhớ topic nhưng đã có vài cái topic rằng mua thẻ po của bác bị lock hàng loạt nhé , nói từ lần trước rồi sao ko comment

- Đến bản thân 1 mod định mua thẻ po của tôi , tôi bán thẻ của ông đi , nghe đến cái tên volong thì ổng ko dám mua vì nhiều người mua của ông mà bị lock card ,

đơn giản là trong lúc mua thẻ po của ông , tui cũng reg thử , cuối cùng nó về , và tôi thử add = linkbucks = thẻ po của tôi vào acc cheat và acc linkbuck cũng bị ban nhưng tai sao giờ nó vẫn không bị lock , nên tôi ko dùng nữa mà cứ để nguyên đấy rồi bán cho 1 mod trên đây ( mod ko dám mua thẻ của ông mà chỉ đòi mua thẻ của tôi ) , điểu đó cũng thể hiện 1 phần nào ông quá nổi tiếng bán thẻ bị lock card

mẹ bảo mình cheat site ko thương tiếc nghe cay vãi , ừ thì tui có cheat , nhưng tôi cheat từ hồi tôi sài = paypal , từ khi mua thẻ po về with thử nhưng ko bao h with được nhé ,

nói thẳng luôn còn ai mua thẻ po trên đây tôi sẽ nhắc nhở trước khi mua của ông nhé

tôi ko dám pm ông vì sao , vì kiểu gì tôi cũng ko nói lại được với ông , ông lúc nào cũng có cách để nói hết
trong khi mua được ngày đầu tiên , lúc đấy còn chưa nhận được thẻ vì ông chưa gửi , và tôi đã send tiền trước , ông send acc , tôi add linkbucks và with thì ko được , nên ngay buổi tối đã bảo ko rút được nên chịu lỗ 200k , ko lấy po nữa , mà ông ko cho là tôi biết cái đức tính của ông rồi

và những người mua là những người chưa biết được những cái topic mà những người đã từng mua của ông còn lock card nhé

còn nữa : đến lúc tôi nhận được thẻ rồi , vì ko dùng được để làm gì nữa nên tôi đã bán tháo đi 1tr4 ( = giá mua ) rồi mình mở topic của mình bán thẻ po , rồi có 1 người chấp nhận mua 1tr3 lúc sau lại bảo ko mua nữa mua của volong 1tr1 rồi , cò quay vkl ra còn chơi kiểu cướp khách như vậy

Last edited:
payoner bao tiền vậy các pro

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00