• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy Cần mua acc Bitcointalk

Status
Not open for further replies.
ko có merit sao bác lên đc MEMBER ạ? theo e biết thì từ Jr lên MB fai có 10 merit mà
acc cũ lúc chưa update luật thì ko cần merit , giờ nó update rồi thì merit quý như vàng , nhiều acc ko lên full đc cũng bởi vì thiếu merit

acc cũ lúc chưa update luật thì ko cần merit , giờ nó update rồi thì merit quý như vàng , nhiều acc ko lên full đc cũng bởi vì thiếu merit
thấy luật nó cũng khá lâu rồi mà bác @.@ cái merit có mua bán đc ko bác nhỉ

merit phải cống hiến acc, nhưng cốp to hơn nó thấy hữu ích nó cho 1 cái.

chứ giờ reg acc dính ban liên tọi, reg không còn khó ấy

merit phải cống hiến acc, nhưng cốp to hơn nó thấy hữu ích nó cho 1 cái.

chứ giờ reg acc dính ban liên tọi, reg không còn khó ấy
ko biết cống hiến cái j để đc mr nhưng mà e Jr đang 400 post và 100activity rồi mà cũng có đc chút mr nào đâu. Bác ko làm bounty nữa à

ko biết cống hiến cái j để đc mr nhưng mà e Jr đang 400 post và 100activity rồi mà cũng có đc chút mr nào đâu. Bác ko làm bounty nữa à
đừng cmt nhiều mà tạo topic có ích nhé bạn :)

Tạo theard mà nội dung hay đó bạn, .

Airdrop thì mấy tháng nay mình cũng k làm mấy con Bitcointalk vì nó đi kèm tt, fb, ..... lằng nhằng lắm.

cho giá đê, gạ bữa giờ hông bán toàn khoe cho người khác thèm :p
:D em bump topic cho bạn ấy thôi anh . em có 1 acc Hero để làm bounty kiếm cơm :oops:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week