• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy Cần mua Amazon gift card, 18.5k/$, lâu dài. Gd trực tiếp hoặc qua trung gian.

Status
Not open for further replies.

sunnybaby

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Mình muốn mua Amazon gift card, rate 18.5 nhé. Mới tham gia nên còn ú ớ, nhờ mọi người hướng dẫn cách giao dịch an toàn với. Muốn nhờ trung gian thì làm sao? Mình mua để mua hàng Amazon thôi chứ ko buôn bán card gì hết. Tks all.
Dt 0918... 216.305, mình ở SG.

trung gian thì dễ thôi. cơ mà muốn làm ăn lâu dài thì cậu nên đóng bảo hiểm trước :) cậu nên để hình thức thanh toán như nào, instant sau khi nhận gift card hay sao? mình có hàng 5$ vài cái đây cần thì pm yahoo tim2311912000 luôn. à quên, cậu thanh toán qua ngân hàng nào

trung gian thì dễ thôi. cơ mà muốn làm ăn lâu dài thì cậu nên đóng bảo hiểm trước :) cậu nên để hình thức thanh toán như nào, instant sau khi nhận gift card hay sao? mình có hàng 5$ vài cái đây cần thì pm yahoo tim2311912000 luôn. à quên, cậu thanh toán qua ngân hàng nào
Mình thanh toán qua VCB nha. Trước giờ mình toàn trả ngay sau khi nhận card, nhưng nghe nói có code bị hold nữa nên đang suy nghĩ lại, hichic. Mới vô còn chưa biết đón bảo hiểm sao nữa nè, đang nghiên kíu. Cơ mà khổ quá đi làm ko Y!M được, huhu. Rảnh được tí buổi tối...

Mình thanh toán qua VCB nha. Trước giờ mình toàn trả ngay sau khi nhận card, nhưng nghe nói có code bị hold nữa nên đang suy nghĩ lại, hichic. Mới vô còn chưa biết đón bảo hiểm sao nữa nè, đang nghiên kíu. Cơ mà khổ quá đi làm ko Y!M được, huhu. Rảnh được tí buổi tối...
code hold thì thì kêu trung gian hold tiền lại, có code hold 24h để nó check thôi. lên yahoo đi đây bán cho 15$ đầu tiên khui hàng nè ;)

amazon thì mua code $1,2,3 có thể pay install. Code 5$ trở lên phải yêu cầu chứng minh nguồn và hold khoảng 12 tiếng. tốt nhất là chưa biết thì đừng nên làm, không dính 1 cái code nguồn cc chùa là đi luôn cả cái acc đấy.

Mình mua 1,2,3 ko ạ. Cũng mua cua mot số bạn khác rồi thấy ok nhưng ko biết trên đây thế nào. Cám ơn bạn đã góp ý.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week