Cần người dạy làm admin

Rynbanie

Junior
Reactions
19
MR
0.000
Hiện e đang có 1 số vốn nhất định.
Cần tìm 1 bạn có kinh nghiệm là admin. Có thể mua acc nào. Làm net nào....

Có phí. Rất mong dc sự giúp đỡ

Hiện e đang có 1 số vốn nhất định.
Cần tìm 1 bạn có kinh nghiệm là admin. Có thể mua acc nào. Làm net nào....

Có phí. Rất mong dc sự giúp đỡ
cần thì pm yahoo mình nhé :D

Có vốn rồi thì nên dùng vốn đó mà hưởng thụ và an nhàn tuổi già thôi. Nếu bác hỏi cái câu đó thì tôi dám chắc là bác chả có một xu teng vốn nào. Bác chỉ "tay không bắt cướp", lừa lọc người ta để nắm vài điểm mấu chốt, hoạc vài mánh kinh doanh của người khác thôi.
Chứ nói có vốn mà ko biết làm gì, vô lý. Sao ko làm cái việc mà nó đã giúp bác đẻ ra sốn vốn mà bác nói có đi?

Có vốn rồi thì nên dùng vốn đó mà hưởng thụ và an nhàn tuổi già thôi. Nếu bác hỏi cái câu đó thì tôi dám chắc là bác chả có một xu teng vốn nào. Bác chỉ "tay không bắt cướp", lừa lọc người ta để nắm vài điểm mấu chốt, hoạc vài mánh kinh doanh của người khác thôi.
Chứ nói có vốn mà ko biết làm gì, vô lý. Sao ko làm cái việc mà nó đã giúp bác đẻ ra sốn vốn mà bác nói có đi?
nói oan cho người ta thì sao
thời kì app ngon qua rồi
nay người ta muốn làm net thì cần người dậy thôi

mấu chốt
Bác này lạ thật , e hỏi mọi người . Bác k chỉ thì thôi sao bác lại nói lừa lọc này nọ. Em là sinhviên và em để dành đc 1 số vốn . Em muốn hỏi , nhờ, thuê ng dạy thì bác cũng khó vs em à

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week