Cần người giải đáp thắc mắc :D

toanq

Junior
Reactions
12
MR
0.000
Xin chào các bác "đọc thông, viết thạo" Offer và ae trong 4rum :D
Thread này em ko xin nhận Thầy, chỉ muốn ai đó rảnh rỗi thời gian thì cho em hỏi vài điều về Offer trong quá trình tập tành Offer :D
Bác nào rảnh và ko ngại giúp đỡ thì cho em xin YH, khi nào mù mờ còn có ánh đèn soi cho tỏ :D
Cảm ơn các bác trước nhé!
Hoặc add YH em nhé! >>> toanq666

nói chung là tìm thầy đó

nói chung là tìm thầy đó
cái này đâu phải tìm thầy, chỉ là hỏi đáp những lúc bế tắc. Ko cần share tut, ko cần chủ động hướng dẫn bài bản :D

hoc phí 1 củ =)) chịu hem :D:D
E phải dùng HMA, tiền mua vip72 còn chả có lấy đâu 1 củ hả bác, bác nhiệt tình thì em add yh hỏi han những lúc mập mờ thôi ạ :D

cái này đâu phải tìm thầy, chỉ là hỏi đáp những lúc bế tắc. Ko cần share tut, ko cần chủ động hướng dẫn bài bản :D

E phải dùng HMA, tiền mua vip72 còn chả có lấy đâu 1 củ hả bác, bác nhiệt tình thì em add yh hỏi han những lúc mập mờ thôi ạ :D
dùng HMA thì thôi khỏi làm chi mắc công

cũng đâu có muốn thế :( thuê loại 1 2 ngày thì chưa kịp học đã hết thời gian. Đành phải dùng HMA, biết đâu sẽ đc :)))

k ai hướng dẩn từ đầu cả
trên mmo này có cả
còn off thì tut nó quy qua thành $ hết rồi ( trừ những pro thực sự tốt hay tut nát rồi ), k ai share free
còn gọi là trao đổi thì phải cho đi vs nhận lại , chỉ pm khi bế tắc thì làm j, khó ms tìm tới .. k nên xem những ng đó bằng bạn đc, đúng nghĩa là " thầy" thì ms có cách nc phù hợp để ng,ta share tí kinh nghiệm. Thế thôi

1 lời khuyên chân thành, chịu khó bỏ tiền ra sẽ có kết quả tốt hoặc may mắn gặp sư phụ

chắc cái này mỗi người 1 quan niệm thôi :D cũng có thể bác nói chuẩn hơn em :D chắc ko tìm được ai rồi :( lại phải lọ mọ gõ phím tìm câu trả lời :))))

k ai hướng dẩn từ đầu cả
trên mmo này có cả
còn off thì tut nó quy qua thành $ hết rồi ( trừ những pro thực sự tốt hay tut nát rồi ), k ai share free
còn gọi là trao đổi thì phải cho đi vs nhận lại , chỉ pm khi bế tắc thì làm j, khó ms tìm tới .. k nên xem những ng đó bằng bạn đc, đúng nghĩa là " thầy" thì ms có cách nc phù hợp để ng,ta share tí kinh nghiệm. Thế thôi

Thực sự trước kia cũng có sư phụ -nhưng cái gi cũng là 1 phần giới hạn học xong cách làm con survey + panda + baddo gì đó của BLVD là lăng long lóc tới giờ

sợ tốn =))))))))))))) toàn thánh
có phải ai cũng có tiền để học cái kiếm tiền ngoài giờ đâu. Với lại nhiều người đi lên bằng tay trắng đấy thôi, ý định của mình ban đầu là ko phải tìm thầy. Nếu ko đc thì thôi.

có phải ai cũng có tiền để học cái kiếm tiền ngoài giờ đâu. Với lại nhiều người đi lên bằng tay trắng đấy thôi, ý định của mình ban đầu là ko phải tìm thầy. Nếu ko đc thì thôi.
nên bắt đầu từ cap để có vốn. k ai cho k ai cái gì cả. mình cũng từ cap va yt mà có vốn đi lên thôi. đừng đi đường tắt. k tốt. dễ gặp MA =))

nói tut tiếc này nọ quy ra tiền hết cũng ko hẳn
vì nếu có cơ duyên sẽ gặp ng dạy free thui :D
cơ duyên đến với mình hồi đầu năm, mà mình gà quá, phát huy chưa nổi :p

để mà DẠY free thì hơi khó, cho nên mình chỉ muốn hỏi đáp, rảnh thì trả lời, ko có trên google hoặc tìm ko ra mới hỏi chứ ko phải cái gì cũng pm làm phiền :D
đợi cơ duyên chắc tới già quá :))

:rolleyes: tự thân vận động đi GOOGLE là sư phụ thì hay hơn thiếu gì cái để học
pro đi lên cũng từ đó thôi.nghĩ sao ng ta cày ngày cày đêm tìm hiểu ra cách làm ăn mà chỉ cho bạn được:eek:

nói tut tiếc này nọ quy ra tiền hết cũng ko hẳn
vì nếu có cơ duyên sẽ gặp ng dạy free thui :D
cơ duyên đến với mình hồi đầu năm, mà mình gà quá, phát huy chưa nổi :p
thì inb share tớ vs . tìm 2 chũ " cơ duyên" thật khó

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,655
Latest member
sn121097