Cần người tham gia lập group chiến trang bubblews.com

baokakadn

Junior
Reactions
37
MR
0.001
Như các bạn vào đây thì mình cũng ko muốn giới thiệu nhiều về thông tin và cách chiến của trang bubblews.com này. Vì ở ngoài cũng có 1 2 bài post về trang này như chẳng hạn ebook tại đây
Mình làm thread này là để quy tụ ae vào 1 group hỗ trợ nhau chiến trang này. Có thể có nhiều bạn cho rằng nó scam này nọ, hay trang này chỉ trả cho 1 số lượng thành viên nhất định. Nhưng thật sự mà nói thì điều đó ko đúng. Vì:
+Thứ nhất, Việt Nam mình có nhiều người chiến và nhận được proof điển hình là bác Musashi.
+Thứ 2, nó ko pay hay ban acc nhiều là vì Rules của nó quá "cứng" và chỉ cần một chút sơ hở là nó phát hiện ra ngay
vd: bạn cmt trên post của người khác và yêu cầu người đó like back cho bạn >> ban
copy bài translate nhưng mà bị trùng với 1 bạn Việt Nam khác>> ban
post bài lên các diễn đàn kèm theo link bài viết hay link acc >> ban
........
Nói chung thì bạn bị ban nhiều lần mới rút đc kinh nghiệm ( mình là 1 điển hình :D). Và 1 thứ rất quan trọng cần phải có khi chiến site này là số lượng Connections. Bạn phải có càng nhiều càng tốt mới may ra kiếm được kha kha. Nhưng mà nhược điểm của cái này là thời gian mình đi connect người khác khá nhiều và để người khác có connect lại mình hay ko cũng là 1 vấn đề hên xui. Đối với một số bạn có tool connect hay gì gì đó thì mình ko biết.
Lan man nãy giờ để giải thích phần nào nghi vấn của mấy bạn. Giờ mình vào chủ đề chính. Mình viết bài này là để mọi người cùng góp sức giúp đỡ nhau theo con đường "Ít Connect" theo nghĩa đen luôn.
Giả sử group mình lập ra có 30 người tham gia. Khi bạn post bài 1 view = 1 like = 1 comment = 1 dislike = 0.01$.
Mỗi người sẽ vào bài đó = 1 view + comment 1 cái + like 1 cái = 0.03 $ >> 30 người = 0.03*30 = 0.9$ + chủ post comment trả lại.. ~ 1$
Mỗi ngày bạn post 10 bài là sẽ có 10$ và để đạt được hạn mức Redeem bạn chỉ mất 5 ngày.
Đó là mình chưa kể đến việc số lượng người tham gia group hơn 30 và chưa kể đến những connect từ người chơi nước khác trên bubblews.
Còn về chuyện dính Rules hay không các bạn cứ thắc mắc gì cứ hỏi, nếu mình biết mình sẽ trả lời. Và để các bài post của các thành viên trong group không bị trùng nhau ( đặt biệt đối với những bạn chơi theo lối translate) thì trước khi post bất cứ một bài nào lên, các bạn phải lên group post link bài tiếng việt hoặc tiếng gì gì đó để cho các bạn khác tránh. Và cũng trước khi các bạn tìm bài post các bạn cũng phải lên đây để xem bài mình định post có bị trùng vs bài nào trên group không.
Group này mình định sẽ thành lập khi có đủ ít nhất 30 bạn tham gia, nên mong mấy bạn ủng hộ cùng nhau giúp đỡ.
Bạn nào thấy có thắc mắc gì cứ việc hỏi và mình sẽ trả lời nếu như có thể.

Group face : https://www.facebook.com/groups/714096095303641/

Cảm ơn các bạn đã bỏ công đọc bài!

E xin 1 slot...có chơi cái này đc 1 ngày nhưng bỏ....Bâyh muốn tham gia với nhóm của Bác quá..ihihih

nó scam ip vn rồi còn đâu mà đâm vào, rút được 30 ngày rồi không trả đây này

Vẫn có người chơi và rút bình thường mà bạn, chẳng qua trong quá trình làm, bị dính vào rules nó rồi nó không pay này nọ cái nghỉ scam thôi

Group đã được 21 mem tham gia, chỉ cần 9 mem nữa là có thể hoạt động như kế hoạch. Up cho bạn nào tham gia ủng hộ giúp đỡ group nào ;)

Group đã được 21 mem tham gia, chỉ cần 9 mem nữa là có thể hoạt động như kế hoạch. Up cho bạn nào tham gia ủng hộ giúp đỡ group nào ;)
hay đấy, nhưng đề nghị các bạn đừng có đi comment cái kiểu "good post".... keep connect.... gì gì đó
cứ làm kiểu vậy bị ban đấy, chỉ like với view là đủ rồi]:D lâu lâu comment thôi

Mình chơi trang này đc 4 tháng rồi :D
Nhưng càng về sau thấy nó càng không ổn định nên thôi.
Lúc rút để lại 300$ trong paypal làm vốn đầu tư vào PTC rồi.
Và mình nói trước là. Nó pay rất lâu. Mất tới 20 ngày liền. Riêng anh mình đã hơn 1 tháng và nó cuội mất 50$ và 140$.
Và nó cũng rất hay block nick mình.
Mình có cái nick 2k2 connections k hiểu tại sao nó block mất tiêu ( trước đó cái nick 1k5 connections cũng bị block rồi ). Không hề gửi mail hay gì cả.
Mình có lập nick mới có 500 connect nhưng bỏ rồi.
Và tất cả auto connect, comment + like hay bot view mình có hết.
Nhưng vì cách hoạt động không hiệu quả + thiếu ổn định của nó nên mình không chơi lâu dài với site này nữa.

Mình chơi trang này đc 4 tháng rồi :D
Nhưng càng về sau thấy nó càng không ổn định nên thôi.
Lúc rút để lại 300$ trong paypal làm vốn đầu tư vào PTC rồi.
Và mình nói trước là. Nó pay rất lâu. Mất tới 20 ngày liền. Riêng anh mình đã hơn 1 tháng và nó cuội mất 50$ và 140$.
Và nó cũng rất hay block nick mình.
Mình có cái nick 2k2 connections k hiểu tại sao nó block mất tiêu ( trước đó cái nick 1k5 connections cũng bị block rồi ). Không hề gửi mail hay gì cả.
Mình có lập nick mới có 500 connect nhưng bỏ rồi.
Và tất cả auto connect, comment + like hay bot view mình có hết.
Nhưng vì cách hoạt động không hiệu quả + thiếu ổn định của nó nên mình không chơi lâu dài với site này nữa.
yahoo em : tungduongks có gì em xin bác cái auto connerct, cmt + like đc không ạ :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week