Cần Người Thu Nhận Làm Đệ Tử

emyeuno1

Banned
Reactions
54
MR
0.000
Tình hình dạo này khó khăn ,,

có ai thu nhận mình làm đệ không ,, or ai bày mình treo gì lên vps 1 ngày 0.5 or 1$ 1 vps cung được

Help Help

là giái xinh thì pm mình nhé :v

Em gir xinh đây, Anh nào nhận em làm đệ.. EM thỏa mãn cho :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Tình hình dạo này khó khăn ,,

có ai thu nhận mình làm đệ không ,, or ai bày mình treo gì lên vps 1 ngày 0.5 or 1$ 1 vps cung được

Help Help
0.5$ hay 1$ vps1 / ngày thì lắm người thành đại gia cmnr :D mấy thánh tệ có vài k hoặc vài chục k vps thì sao nhỉ :eek:

Toppic kiểu này giờ mọc lên như nấm. Đệ tử nhận xog đủ lông đủ cành thi bay hết
thạt sư mà nói . thang nào dủ long canh thi cung bay ca thoi ,chu yeu no co nho den thagn ngay xua day no hay ko thoi :D
0.5$ hay 1$ vps1 / ngày thì lắm người thành đại gia cmnr :D mấy thánh tệ có vài k hoặc vài chục k vps thì sao nhỉ :eek:
thì thành tỉ phu :D

:eek: đậu phọng ,tưởng đi tuyển đệ tử ai dè mang thân đi dự tuyển.muốn ngta thu nhận thì cũng phải chém gió coi có ưu điểm khuyết điểm, tài năng phẩm chất như thế lào chứ, và đặc biệt chỉ cần đẹp gái thôi là sẽ có 1 hàng dê cụ à nhầm sư phụ đứng xếp hàng chờ nhận :rolleyes::rolleyes:

Bạn lên chùa ấy, lúc nào cũng có sư phụ tuyển đệ tử. Chúc bạn may mắn.

:eek: đậu phọng ,tưởng đi tuyển đệ tử ai dè mang thân đi dự tuyển.muốn ngta thu nhận thì cũng phải chém gió coi có ưu điểm khuyết điểm, tài năng phẩm chất như thế lào chứ, và đặc biệt chỉ cần đẹp gái thôi là sẽ có 1 hàng dê cụ à nhầm sư phụ đứng xếp hàng chờ nhận :rolleyes::rolleyes:
bác thì chắc là dê kị rồi =))

Pac nào cần người nhận làm sư phụ thì vào đi ah. :)

bác thì chắc là dê kị rồi =))
Đã bao giờ bạn nhìn lại bản thân, xem mình đã làm đc gì ? :oops:
===>>> làm được một đống........................nợ :(

Đã bao giờ bạn nhìn lại bản thân, xem mình đã làm đc gì ? :oops:
===>>> làm được một đống........................nợ :(
:( tôi đỡ hơn , ko nợ nần ai ^^
5 năm kinh nghiệm gõ captcha,ai nhận đệ cho e một slot nha :oops:
còn sell acc ggc ko bac

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads