cần nhận sư phụ dạy làm offers

Status
Not open for further replies.

motdem88

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
hiện em rất cần nhận 1 sư phụ offers giỏi và nhiệt tình

vì em muốn lấy offers là thu nhập chính tại vì cũng đang thất nghiệp

tìm hiểu 1 thời gian em cũng biết sơ sơ rồi . bây giờ mong có dc một sư phụ tốt nhiệt tình

pro nào muốn nhận em làm đệ tử xin PM : motdem88

thsk mọi người nhìu vì đã quan tâm

Muốn ở không hưởng à :|
k có 1 chút lợi ích zì với lại mới reg ai mà zám

trời thì là newbie mà ko có sư phụ nòa nhận hết òa :binhsua115:

trời thì là newbie mà ko có sư phụ nòa nhận hết òa :binhsua115:
mình ghét nhất những thằng nào như thằng này,muốn làm nhưng không muốn tìm hiểu,ai dậy cho thế,tự dưng muốn có một cục vàng đưa vào tay à,dễ thế=)

ngồi mát ăn bát vàng mà . Dạy cậu là share cho cậu chén cơm . Bỏ time dạy cậu là cho không cậu quá trời $ . Dạy cậu 1h cậu kiếm được bi nhiêu , tự tớ làm kiếm cũng 5$ . Việc gì rỗi hơi nhận new rồi bị phản . Đời này chả ai cho không cậu cái gì . Muốn học thì tự nghiên cứu . 4rum có nhiều tài liệu , vừa học vừa làm thử hoặc bỏ vốn ra mà thuê pro dạy . Chúc cậu gặp được người rộng lượng tặng cho cậu bát cơm

mình ghét nhất những thằng nào như thằng này,muốn làm nhưng không muốn tìm hiểu,ai dậy cho thế,tự dưng muốn có một cục vàng đưa vào tay à,dễ thế=)

bố già mì . họ nhận newbie làm gì là để share và có người làm cho họ để họ dc ăn % trăm từ những thằng gà như tau . mà tau có nói là nhận sư phụ free đâu mà mày chỏm mỏ vào cái gì cũng có cái giá nó chứ sống ai chã bit điều đó . tự hiểu mà sống chứ như mày nghỉ ai cũng muốn bưng tolet họ về mà xơi ah ku

đã là tạo topic muốn nhận sư phụ thì muốn mở rộng thêm kiến thức kinh nghiệm tất nhiên phải bỏ ra vốn rồi chứ mò rồi nhận grup sub làm cho họ thì nói gì ai vào đây tạo topic làm gì

đó là tau muốn theo ai đó luôn chứ ko muốn chạy nhảy làm sup này grup nọ rồi lung tung hỉu chưa thằng ngu mới biết tí mmo lên mặt ah tau gà về mmo thôi nha nên nhớ :binhsua137:

muốn ngồi lên đầu người # cũng ko khó nhể chỉ cần lập thớt vs 1 cái tít :m066:

còn ai muốn vào tỏ vẻ ném đá ăn hiếp niu sờ bi nữa ko mình tiếp

Đúng là thời nay kiếm sư phụ hơi khó, vì qua năm tháng cam quýt nhiều quá rồi. Chứ lúc trước các Pro đi trước share kinh nghiệm khá nhiều. Từ khi EKT ra đi thì cũng mất đi nguồn tài liệu luôn @@

- Chơi các offer nhỏ thì đầy ra, nhưng cũng chẳng được bao nhiêu. Chỉ có chơi các offer lớn thì hơi khó nhằn! Đúng là quá khó để tìm được người tận tình chỉ dạy trong thời nay @@

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most discussed of week