Ask cần nhận sư phụ để cải thiện thu nhập

mmommo

Banned
Reactions
20
MR
0.000
newbie mong nhận sư phụ chỉ bảo để cải thiện thu nhập
mình đã biết những thứ cơ bản nhất của ptu : dùng auto , dùng vps , reg forum , remote , ftp , .....
mình đã có : MP4(nếu cần loại khác mình cũng có thể mua ) , vps . acc pre
trc đc 7$/ngày sau bỏ 1 tgian k làm bh làm lại lẹt đẹt có 3-4$/ngày (chơi 3x)
mong có pro nào nhận mình và hướng dẫn để cải thiện thu nhập.đảm bảo ref trung thành...
tks

kết mỗi câu
Ông nào lúc đầu tìm sư phụ cũng nói vậy sau khi đủ lông cánh rồi lặn mất tăm =))

Quy luật tự nhiên mà bạn, ko có gì là mãi mãi :))

bạn nhận mình làm sư phụ được o.

1$/1 ngày. gõ captcha 2 mắt săp lồi ra đây.

mình sẽ dạy bạn cách kiên nhẫn để có được 1$ mỗi ngày.

Nhưng mà cái gì cũng có cái giá của nó thôi, các sư phụ cứ đào tạo các đệ tử như mình sẽ đc cái gì đó khác từ ông trời chẳng hạn :))

mình đã biết những thứ cơ bản nhất của ptu : dùng auto , dùng vps , reg forum , remote , ftp , .....
mong có pro nào nhận mình và hướng dẫn để cải thiện thu nhập.đảm bảo ref trung thành...
tks
sống ở đời tự lực cánh sinh học hỏi và tìm tòi là chính, đừng phụ thuộc vào ngừi khác, như vậy sẽ tiến bộ hơn. THÂN ! :binhsua31:

bạn nhận mình làm sư phụ được o.

1$/1 ngày. gõ captcha 2 mắt săp lồi ra đây.

mình sẽ dạy bạn cách kiên nhẫn để có được 1$ mỗi ngày.

bạn nhận mình làm sư phụ được o. sao đọc thấy kì kì :D

tks
Cho em 1 slot đệ tử bác nhá
:))

Không nên làm Ref của ai cả ! hãy nhìn họ và âm thầm thực hiện và nghiên cứu ...bạn đã có sự khởi đầu tốt ..rất vui bạn làm được điều đó..trên thế gian này không có cái gì là cho không trọn vẹn ! hãy đi tiếp những gì đã đạt được ...cần cù nghiên cứu và âm thầm thực hiện .. có mục tiêu nó sẽ làm đông lực cho bạn ! nghành này không như bao nghành khác mà nó không khác gì nhiều..tài liệu tìm được không cần phải mua sách ..mà bạn có thể tìm được !

Không nên làm Ref của ai cả ! hãy nhìn họ và âm thầm thực hiện và nghiên cứu ...bạn đã có sự khởi đầu tốt ..rất vui bạn làm được điều đó..trên thế gian này không có cái gì là cho không trọn vẹn ! hãy đi tiếp những gì đã đạt được ...cần cù nghiên cứu và âm thầm thực hiện .. có mục tiêu nó sẽ làm đông lực cho bạn ! nghành này không như bao nghành khác mà nó không khác gì nhiều..tài liệu tìm được không cần phải mua sách ..mà bạn có thể tìm được !
ko làm ref cho ai là mình làm mất mười mấy % số tiền mình kiếm dc mà đáng lẽ đã đc mang về cho tổ quốc :D

Chủ thớt thử nói xem đang chiến theo phong cách nào thì mới bắt mạch được chứ.

Site? SPAM? Tay? Hay cả
Tổng số lượng file?
Tổng số Host
File tự pack hay leech?

tks

Cố gắng lên bạn. Tham gia hội hay nhận ông nào làm sư phụ thì cũng chỉ dạy bạn đến mức 5-6$/1day thôi. 7$/1 host thì chiến thêm nhiều host - ngày làm ít thời gian thì giờ làm nhiều lên - đầu tư mạnh 1 vài site. Tiền tự động tăng. Đừng mong người nào nhận vì nhận cũng ko hướng dẫn quá số tiền bạn kiếm bay giờ đâu.

9 xác quá :)). Cứ âm thâm nghiên cứu và làm bác nhỉ :)). Đỡ bị hack như mấy người nổi tiếng :)).

ko làm ref cho ai là mình làm mất mười mấy % số tiền mình kiếm dc mà đáng lẽ đã đc mang về cho tổ quốc

% đó thì sư phụ nhận chứ mấy ông RB lại đâu :)). CHỉ bổ thằng được ref

Cố gắng lên bạn. Tham gia hội hay nhận ông nào làm sư phụ thì cũng chỉ dạy bạn đến mức 5-6$/1day thôi. 7$/1 host thì chiến thêm nhiều host - ngày làm ít thời gian thì giờ làm nhiều lên - đầu tư mạnh 1 vài site. Tiền tự động tăng. Đừng mong người nào nhận vì nhận cũng ko hướng dẫn quá số tiền bạn kiếm bay giờ đâu.

thì thay vì ông ấy trả RB thì trả bằng vps hoặc vài thứ khác
mà mình ko ăn đc cũng để người khác ăn
miễn đừng trúng bọn tàu khựa là đc rồi :))

9 xác quá :)). Cứ âm thâm nghiên cứu và làm bác nhỉ :)). Đỡ bị hack như mấy người nổi tiếng :)).

% đó thì sư phụ nhận chứ mấy ông RB lại đâu :)). CHỉ bổ thằng được ref
thì thay vì ông ấy trả RB thì trả bằng vps hoặc vài thứ khác
mà mình ko ăn đc cũng để người khác ăn
miễn đừng trúng bọn tàu khựa là đc rồi :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,530
174,812
Latest member
chauruabat

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom