Cần nhận sư phụ PTU để đạt kết quả nhanh ( chia lợi nhuận 50-50 trong 5 tháng đầu )

ta2012

Junior
Reactions
41
MR
0.000
Mình cần tìm sư phụ dạy PTU, để đạt được kết quả nhanh nhất. Nếu có lợi nhuận chia cho sư phụ 50% trong 5 tháng đầu.:binhsua21::binhsua21::binhsua21:

Mình cần tìm sư phụ dạy PTU, để đạt được kết quả nhanh nhất. Nếu có lợi nhuận chia cho sư phụ 50% trong 5 tháng đầu.:binhsua21::binhsua21::binhsua21:

Rồi, mình nhận, ref mình xong rồi chiến nhé, tới tháng send đây 1/2 số $ :m186:

- - - Updated - - -

:m147:.....................................

Rồi, mình nhận, ref mình xong rồi chiến nhé, tới tháng send đây 1/2 số $ :m186:

- - - Updated - - -

:m147:.....................................

Gửi hướng dẫn chi tiết và site vào inbox cho mình. mình sẽ nghiên cứu để chiến.

nói thế thôi, làm cái gì cũng phải có trình độ, đừng nhìn cá pro show thu nhập khủng mà ham, người ta cũng học hành mới làm dc

thời gian dạy đệ tử thay bằng làm 1 web mới thì $ kiếm dc còn lớn hơn nhiều

vậy nhận để làm gì, với cả dạy đệ tử bực mình lắm, nói mà nó có hiểu đâu :))

mấy bác chém gió spam quá nha

Bây giờ kiếm ăn không dễ như ngày xưa, ngày xưa có thể dạy spam là 1 tuần kiếm 1 ngày 2-3$ rồi :D, dễ dàng bỏ túi tiền ref, bây giờ thì chắc phải vài ba tháng mới ra được sale quá :))

Bây giờ kiếm ăn không dễ như ngày xưa, ngày xưa có thể dạy spam là 1 tuần kiếm 1 ngày 2-3$ rồi :D, dễ dàng bỏ túi tiền ref, bây giờ thì chắc phải vài ba tháng mới ra được sale quá :))
vài ba tháng cong nhanh ấy :D anh nghĩ phải 6 tháng là ít ;))

Up lên cho 3 số 5
......

Sư với chả phụ. Thời buổi kinh tế khó khăn thằng nào làm thằng đó ăn, có ai share ai bao giờ.

Đ E' O có nổi 1 chữ Nhẫn , thích ăn xổi

Bạn nên post bài cho cận thận, PTU mình cũng đã quá hiểu rồi vấn đề là ko có thời gian để tìm hiểu các site nên muốn tìm sư phụ giúp việc đó.

- - - Updated - - -

cần đầu tư vps + mua acc để post bài + tools nếu cần ............ done tut

Cái đó mình cũng biết rồi, đầu tư k thành vấn đề. Cái chính là chơi site nào vào post lên site nào thôi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week