Ask Cần phần mềm thay thế proxifier?

jek7ung

Junior
Reactions
21
MR
0.000
Các bro cho mình hỏi có phần mềm nào add sock ngon hơn proxifier không cho mình xin với, cái proxifier nó hay dở chứng thỉnh thoảng tự dưng chuyển sang IP host rồi lại về sock, mình đã search nhưng không thấy có, anh em nào biết soft nào good thì chia sẻ mình với.

Các bro cho mình hỏi có phần mềm nào add sock ngon hơn proxifier không cho mình xin với, cái proxifier nó hay dở chứng thỉnh thoảng tự dưng chuyển sang IP host rồi lại về sock, mình đã search nhưng không thấy có, anh em nào biết soft nào good thì chia sẻ mình với.

Chịu :) .......................................

mình cũng đang tìm đây :) , proxifer ko chay cùng với sandbox ức chế ghê .Mở FF trên sandbox khi đang chạy proxifer thì check IP vẫn là IP việt ,có nhiều pro chỉ này nọ nhưng kết quả cũng bằng 0 . Đành dùng máy ảo vậy

mình cũng đang tìm đây :) , proxifer ko chay cùng với sandbox ức chế ghê .Mở FF trên sandbox khi đang chạy proxifer thì check IP vẫn là IP việt ,có nhiều pro chỉ này nọ nhưng kết quả cũng bằng 0 . Đành dùng máy ảo vậy

đây là tội dùng sanboxie quá cũ đây:binhsua146:

nhiều tool face ip lắm cậu ah, thường những thằng lớn như 5socks, vip socks,... đều có tool cả. Cậu có thể tìm hiểu thêm về những thằng đó nhé.
Chúc cậu thành công.

Vậy chuyển qua VPN mà dùng

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,473
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week

Most discussed of week