Spotlight cần pro giải đáp net sonic

hueofer

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
mấy ngày nay vào sonic nó cứ báo lỗi, kick off là nó hiện ra thế này. mình làm bằng hma ma mở off ko được.hay là làm sock mới cho mở off. mong ae chỉ dạy .thank :D

Es tut uns leid, aber aufgrund eines vorübergehenden technischen Problems können wir dieses Angebot derzeit nicht anzeigen. Bitte versuchen Sie es später noch einmal.

Referrence code: a025bcb18eca3a44

IP đã làm
Device id đã làm
Guid đã làm
Theo ý tui là thế

mấy ngày nay vào sonic nó cứ báo lỗi, kick off là nó hiện ra thế này. mình làm bằng hma ma mở off ko được.hay là làm sock mới cho mở off. mong ae chỉ dạy .thank :D

Es tut uns leid, aber aufgrund eines vorübergehenden technischen Problems können wir dieses Angebot derzeit nicht anzeigen. Bitte versuchen Sie es später noch einmal.

Referrence code: a025bcb18eca3a44
nó lỗi ai cũng vậy cả do net chứ k fai do m

ấy da m vào topic này trước nhé.
nc ko ăn nhập gì cũng đem ra làm lí do cho đc, vào trước vào sau gì mặc kệ, ai biết gì giúp thì đó, đi quote cmt của t làm gì, cắn đít à, còn bày đặt "pro cũng ko giúp đc", cả đống pro đi ngủ cả rồi, ở đó mà phán pro với chả pro.

thì e đang giúp đỡ anh nhảy vào mồm e bjo còn kêu
wtf, mún nói gì ra yahoo nói, cãi chày cãy bướng trong topic cần giúp đỡ của ng ta ko thấy phiền à
ai nhảy vào mồm mi, ta vào cmt chẳng liên quan gì mi, mi rảnh đi quote lại còn cạnh khóe pro với chả pro h còn cố cãi nói do ta nhảy vào mồm mi à, ngang ngược mà còn ương bướng

wtf, mún nói gì ra yahoo nói, cãi chày cãy bướng trong topic cần giúp đỡ của ng ta ko thấy phiền à
ai nhảy vào mồm mi, ta vào cmt chẳng liên quan gì mi, mi rảnh đi quote lại còn cạnh khóe pro với chả pro h còn cố cãi nói do ta nhảy vào mồm mi à, ngang ngược mà còn ương bướng
kaka e xóa đi a xóa đi ai biết kaka

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,144
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week