Ask Cần pro giúp, em xin hậu tạ.

Status
Not open for further replies.

truonglam0506

Banned
Verified
Reactions
531
MR
0.000
Tình hình là blue 8 làm đang ngon thì bị tình trạng incompatible nhiều off, thay blue 9 thì ok tất, nhưng lại gặp tình trạng lỗi market và https://play.google.com mà không load CH play được :(

P/s: nhấn chặt open new tab thì ok rồi, có cách nào click vào off mà vẫn load CH play không ạ? Pro nào giúp em với em xin hậu tạ ạ.

Thì cứ new tab thôi chứ có gì đâu.

New tab được thì em không lên đây hỏi đâu ạ,
Em thấy lạ là sao blue 8 nó load CH play ok mà blue 9 phải new tab nhỉ :(
Ở trên bạn bảo new tab thì ok rồi. Sao giờ bảo không được nhỉ.

Có 4 cách để giải quyết cái này triệt để.
- Vấn đề là cách giải quyết đã được trình bày ở 1 số topic rồi và một số bạn cũng đã hướng dẫn rồi. Tuy nhiên không ai nói nguyên nhân là gì, bản chất của sự việc là gì nên chỉ làm theo cách gặp vấn đề và tìm cách fix, fix được thì ok. Do đó không có trình bày cách giải quyết triệt để.

Bạn chịu khó đọc lại mấy bài của mấy bác đó vậy. Làm theo vậy đi, không cần phải hiểu.

Ở trên bạn bảo new tab thì ok rồi. Sao giờ bảo không được nhỉ.

Có 4 cách để giải quyết cái này triệt để.
- Vấn đề là cách giải quyết đã được trình bày ở 1 số topic rồi và một số bạn cũng đã hướng dẫn rồi. Tuy nhiên không ai nói nguyên nhân là gì, bản chất của sự việc là gì nên chỉ làm theo cách gặp vấn đề và tìm cách fix, fix được thì ok. Do đó không có trình bày cách giải quyết triệt để.

Bạn chịu khó đọc lại mấy bài của mấy bác đó vậy. Làm theo vậy đi, không cần phải hiểu.

Tại vì nếu không ghi là "new tab ok" thì sẽ có người nói là open new tab, chắc luôn.
Nhưng mà thật sự trường hợp của mình thì không thể open new tab, open new tab nó ra cái image con off. (đừng có bảo nhấn cái link track - open new tab)
Đối với người khác hỏi thì họ chỉ biết làm được là ok, còn mình thì muốn biết mình đang làm gì, tại sao nó vậy? Nên mình có trả phí.

Cách thì mình có rồi, chỉ là cái tính tò mò muốn biết căn kẽ thôi, mình thử add link market và link play.google.com cả 2 đều load ra CH play ok, có thể browser không hiểu mấy cái sub gắn kèm theo link track chăng?

Mà thôi, cảm ơn mọi người đã view và comment.
Mod đi ngang close dùm em phát :) @boyitc88 @themen99 Thanks mod.

cái này bữa search trên google thì có 1 forum tụi nó nói là do link chứ ko phải do blue , có thể blue 8 nó hiểu còn blue 9 nó ko hiểu , mà thử tải 1 cái browser khác về rồi click link xem thử , nếu nó hỏi mún load bằng browser nào thì chọn CH Play , Always luôn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week