Ask Cần pro hướng dẫn làm offer dow, suvey mtm mn

Như tít. bác nào có kinh nghiệm giúp e với. cảm ơn mọi người đọc bài
@theboyztran đừng hóng kiểu lười này nữa , chả ai chỉ đâu , thật ra topic đã có rất nhiều hướng dẫn , thay vì ngồi đó thì tự kiếm mà tìm hiểu

" muốn ăn lăn vào bếp " :D

Off down : tải file cài đặt về, mở lên, next next next v..v.. ngồi xơi nước đợi nó down xong.
Off survey : kiếm info, reg email các kiểu, mở off, điền info, ấn submit, chọn yes no các kiểu, nhấn submit...v...v, đến trang thank you gì gì đó là xong :)

ai mà chả biết off down với off survey là gì ? tự tìm hiểu luôn fake ip ấy . Cơ mà fake ip bằng hotspot shield nó vẫn nhận ra được mình fake và nó ban luôn . Nên cần tìm pro giúp đỡ kiếm cơm . Trả ơn theo % lương

Biết VPS là máy chủ ảo mà không có tiền mua . Mà nếu có cũng chả biết xài . Ai hướng dẫn chỉ xài VPS ( free ) đi . Trả theo % lương

Mình thì đã tìm hiểu cách làm. Có vài chổ thắc mắc khi click dow về mà nó đứng yên. không tải về được. mình cần tìm hiểu thêm chổ đó thôi chứ chả có ý ngồi lười gì cả.
Thanks,

ai mà chả biết off down với off survey là gì ? tự tìm hiểu luôn fake ip ấy . Cơ mà fake ip bằng hotspot shield nó vẫn nhận ra được mình fake và nó ban luôn . Nên cần tìm pro giúp đỡ kiếm cơm . Trả ơn theo % lương
biết mới có thế thì hơi cực đấy bạn à , luyện thêm đi , giờ ít ai chỉ lắm ;) cái mà bạn tìm hiểu fake ip đó thì ko làm được offer đâu nhé

biết cái vip72 mà mắc quá không mua đưọc

Có thím nào biết cái add-on nào của firefox fake ref link ko :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week