Ask cân` pro tư vấn lắp mạng làm offer

mrphaer

Senior
Reactions
69
MR
0.264
tình hinh` là em muốn lắp mạng để chiến off.. em không biết nên lắp mạng nào trong 3 nhà mang viettel ,fbt , vnpt. và nên lắp gói bao nhiêu MB là tốt. Em có dùng qua fbt thấy nó chập chờn bất thường qua,, vnpt và viettel không biết thế nào ? . Mong các pro cho em xin ý kiến :D tks all:D

tình hinh` là em muốn lắp mạng để chiến off.. em không biết nên lắp mạng nào trong 3 nhà mang viettel ,fbt , vnpt. và nên lắp gói bao nhiêu MB là tốt. Em có dùng qua fbt thấy nó chập chờn bất thường qua,, vnpt và viettel không biết thế nào ? . Mong các pro cho em xin ý kiến :D tks all:D
viettel 18mb hoặc hơn là ok

viettel nha bạn, mình đang dùng vnpt và chất lượng rất tồi tệ :mad:, cuối tháng này huỷ hợp đồng chuyển sang viettel

Giờ ì ạch nhưng mình vẫn ủng hộ VNPT. Về băng thông quốc tế ăn đứt fpt và viettel

đọc báo thấy cá 7 màu việt nam xổng bể ra biển ăn cáp AAG mà mạng viettel nhà em vẫn chạy ầm ầm

vote Viettel vừa rẻ vừa mạnh vừa ổn đinh, 7,8 tháng rồi và rất hài lòng

cũng gói 20Mb, đồng cảnh ngộ với bak :confused:

Đang FPT ngáp ra hơi, suốt ngày chỉ load nỗi mp3.zing

Đồng ý với 2 bác này. Băng thông quốc tế của FPT là vô địch rùa. Mới bắt e nó làm offer (8Mb mà 240k) ngó qua a Viettel 15Mb có 200k mà tức điên cả đầu.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,061
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back