• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Cần sell 1 acc matomy full page

Status
Not open for further replies.

dmxb0yus

Senior
Reactions
128
MR
0.004
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
cũng kết thằng matomy này lắm, nhưng thời gian này chắc chưa mua được

Có 1 acc mua hồi lâu vẫn đang xài kiểu như bạn nói nhưng vẫn chưa thấy dấu hiệu của die acc :)
ờ mình ko biết . nhưng củng nhiều người die acc do trái nguồn traffic rồi bạn chửi nhau um sùm tận 2x page bên box report scam mà ... mình ko biết có die ko vì toàn nghe nói thôi ? nhưng mà dễ mất uy tín lắm . Chắc acc bạn xài lâu rồi lúc nó chưa abc ..zxc .

Last edited by a moderator:
ờ mình ko biết . nhưng củng nhiều người die acc do trái nguồn traffic rồi bạn chửi nhau um sùm tận 2x page bên box report scam mà ... mình ko biết có die ko vì toàn nghe nói thôi ? nhưng mà dễ chửi nhau lắm . Chắc acc bạn xài lâu rồi lúc nó chưa abc ..zxc .
Hôm bữa acc matomy của bạn reg site top 1 mà bạn kể với mình hình như bạn vẫn đang chiến và đợi payment từ em nó thì phải :)

Hôm bữa acc matomy của bạn reg site top 1 mà bạn kể với mình hình như bạn vẫn đang chiến và đợi payment từ em nó thì phải :)
Mình ko chơi matomy wall bạn ới :D reg nhầm sang matomy market là net banner nên chơi đại :(( À còn cái site top 1 của mình nói là: htpp://google.com :)) chứ ko phải site gpt

Hehe,hôm bữa mình thấy bạn spam vào yahoo mình bảo tuyển mem thấy rate hấp dẫn cũng định xin làm,ra là ko phải site của bạn ah :D với cách bem mtm mình nghĩ 4rum này ko phải 1 mình bạn biết đâu nhỉ :D
Đâu phải chỉ mỗi cách add lên site rồi bem :D , Mình có tiền đâu mà thuê site :))

:D lấy google đi đăng ký network,chắc thằng matomy nó bị mù hoặc nó ko biết google là gì nên mới approved cho bạn,sao bạn ko lấy facebook đăng ký cho nó oai,facebook lên top 1 rồi bạn,google của bạn xuống thứ 2 rùi ấy :D
Mình ko chơi matomy wall bạn ới :D reg nhầm sang matomy market là net banner nên chơi đại :(( À còn cái site top 1 của mình nói là: htpp://google.com :)) chứ ko phải site gpt

Vâng mình cứ tưởng dc rate cao,mình nghĩ để tuyển dc nhiều mem bạn nên lập topic để rate rõ ràng như bạn nói vậy chắc nhận dc nhiều gạch,ah ko nhiều mem chất lương chuyên làm off cào cào và cheat link ấy :D
KO tuyển mem rate 0.6 - 9.4 . Tức là mem dc 0.6 bạn . Mình dc 9.4

- - - Updated - - -

Hôm nay thực sự dc mở rộng tầm mắt khi biết google là 1 site offer và người sở hữu gg lại là người việt nam và vinh hạnh hơn khi anh ấy là mem của mmo4me :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
423,022
175,356
Latest member
tunglv31

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week